Xin giúp Em nào đỉnh nhất trong dòng 906i vậy các anh

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi tinhtinh86, 19 Tháng hai 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    cùng ý kiến với bác này, các bác khác cứ lôi px100 với koss ra thì con nào chả tê màng não :)). kể cả máy nghe nhạc tàu + tai nghe xịn + hợp với máy đó thì vẫn tê như thường :)) oánh giá với tai nghe zin thì chủ quan hơn cả :D
    em cũng muốn mua 1 cái tai nghe khủng lắm nhưng ko tiện lợi để nghe mọi lúc mọi nơi :D ( to quá ý mà )
  2. Softbank920sh

Softbank920sh Thành viên

Được Like:
    169
    mua cái bluetooh panasonic docomo 02 nghe chỉ có biết là ngất ngay tiện lợi và nhỏ gon dây nhợ không lằng nhăng.
    Muốn test thì bữa nào qua đây cho test thử
  3. tunhan

tunhan Thành viên

Được Like:
    57
    tồt nhất là bạn nên tham khảo thực tế rồi hãy mua. như vậy bạn mới quyết định dc.
  4. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    hề hề, uống cafe Thúy Vy hoài mà hem thấy anh Trí đâu bữa nào rảnh em ra đó gặp nha, mối ở đó rồi đó :D
  5. Anluulac

Anluulac Thành viên

Được Like:
    20
    P906i Nge nhac lien tuc duoc 6h.xem fim thi gan 1h30.time cho khoang 2ngay ruoi neu k voc nhieu, Nhung man hinh do sang k bbang sharp,chup hinh tren may thi dep,Nhung Rua ra thi hinh hoi tai.con way phim thi ok hon sharp nhieu,Nhat la way buoi toi
  6. tonybui123

tonybui123 Thành viên

Được Like:
    8
    Bác cho em cái giá của cái tai nghe đó đi hôm nào bác cho em test thử nhé:-bd
  7. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    Bạn qua box mua bán thử xem, khoảng 1tr5 .
  8. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    đã xài P906i, sh906i, sh906itv, N906i. Dòng 906 thì nói về tổng thể thì nên chọn sh906itv vì sau một hồi sử dụng bạn đụng đến sh906itv sẽ không cảm giác chán. Do cái màn hình lớn, kiểu dáng thoải mái khi xem phim và nghe nhạc, chơi game rất đã. bàn phím bấm êm. Những điều đoá thường làm mình không chán nó.

còn tuỳ vào sở thích của mỗi người nữa mới chọn được. Vì vậy, mình phải dạo hết dòng series mới biết mình khoái cái nào nhất. hịc.
  9. hoang1819

hoang1819 Thành viên

Được Like:
    11
    up cho Sh906i 1 phiếu cái này là đẹp nhất , nhưng ko biết sóng và pin của nó sài được bao lâu ? ai sài qua cho ý kiến vụ này với
  10. docomo sh906itv là đỉnh nhất
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.