Thảo luận Fast Credit - Dịch vụ ứng tiền linh động

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nhokkonlonton91, 27 Tháng một 2014.

1. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    nhà mạng đã gửi tin nhắn mới tham gia cung cấp đầy đủ số tiền ứng + cước phí đây là do mình chấp nhận sử dụng không thể trách nhà mạng được nhé
  2. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Đúng rồi, em thấy trong tin nhắn rõ ràng như vậy rồi, Tay mình chấp nhận ứng thế mà nhiều bác tới lúc nhà mạng trừ thì lại nói này nói kia nào là có ứng đâu mà trừ, trừ gì mà cao thế. Thật chẳng hiểu.
  3. Mac.Choco

Mac.Choco Thành viên

Được Like:
    12
    Dịch vụ thì em còn nghe có đăng ký đâu mà trừ chứ còn ứng tiền mà lại hỏi có ứng đâu mà trừ thì lạ quá cơ. Đúng là kiểu gì cũng có thể nói được.
  4. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Thật ra ứng tiền linh động là dịch vụ rất hữu ích đấy. Các bác cứ nghĩ đến trường hợp ko còn tiền mà lại cần sử dụng gấp, lúc ấy nhận được tin nhắn ứng tiền có khác gì vớ được cái phao không?
  5. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Nói chung nhà mạng đã đưa ra dịch vụ chăc chắn là phải hữu ích rồi. Dịch vụ này đúng là cái phao cứu sinh còn gì. Đơn giản bác nào đang nhắn tin với người yêu hết tiền mà đang đêm không mua được thẻ, được mời ứng tiền có khác gì vớ được phao đâu.
  6. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    em thấy cước phí chỉ là một phần thôi chứ đã cần kíp thì giá nào em cũng ứng ấy chứ :(
  7. dungms

dungms Thành viên

Được Like:
    1
    Hôm trước bạn mình được ứng 20K, sau trừ phí những khoản gì nữa thì mình không rõ, mà tất cả là hết 27K đó, 20k tiền ứng thì rõ rùi, chả lẽ phí 7K, hơi đắt nhỉ
  8. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Cái phí ứng này thì gia động từ 10 - 30% số tiền ứng, nhưng bác ứng thế này mà phí 7k là không chính xác rồi. mức max nhất là 6k thôi, bác gọi lên tổng đài xem có chính xác không, em nghi bác nhìn nhầm.
  9. thatlamdieu

thatlamdieu Thành viên

Được Like:
    10
    Đúng rồi, em cũng được ứng 25 một lần, nhưng em nhớ phí hình như chỉ đến 5k là nhiều nhất chứ không đến 7k đâu ạ. Chắc bạn bác dùng thêm dịch vụ gì bị trừ tiền rồi.
  10. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    có quy định rõ ràng về mức hủy rồi, các bác cứ chiếu theo đó mà tính tiền cước dịch vụ thôi ak. Nhà mạng sao dám làm trái quy định được.