Firmware 5.0.1 final đã có! Đừng chạm vào!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi FeandMo, 11 Tháng mười một 2011.

1. crazymoon91

crazymoon91 Thành viên

Được Like:
    0
    chết rồi, cho mình hỏi vs, mình lỡ up lên 5.0.1 r thì làm thế nào hạ xuống 5.0, mình dùng ipad 2, mù công nghệ lắm nên ấn lung tung cuối cùng thành nâng cấp mà cũng k biết gì, bị mất hết dữ liệu rồi :((
  2. phandatthong

phandatthong Thành viên

Được Like:
    29
    vậy thì bó tay bạn ơi,ko hạ xuống 5.0 dc dâu
  3. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Nếu có SHSH của 4.x nào thì về cái đó... Không có nữa thì thua... xài tiếp 5.0.1 tạm đi nha bác...
  4. Vẹo

Vẹo Thành viên

Được Like:
    0
    Mình mới mua i4 được mấy hôm. Bản ios của mình là 5.0.1 mang ra istore nhờ jailbreak ng.ta bảo jailbreak được nhưng bị treo táo.
    Làm ntn để jailbreak được bh các bác :((
  5. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Người ta nói đúng chứ ko sai đâu bác. Nếu bác ko mún xài tethered jb thì bác chịu khó chờ đi. Hi vọng thời gian sau sẽ có Untethered JB.. Lúc đó ko sợ treo táo nữa... :)
  6. khoavl89

khoavl89 Thành viên

Được Like:
    2
    cứ jailbreak đi bác đừng để máy tắt nguồn hay reboot là ok mà.mà tự làm zui hơn.đỡ phải tốn tiền khi mang ra tiệm nữa
  7. hattt

hattt Thành viên

Được Like:
    18
    Bạn JB rồi vào Cydia, add source: thebigboss.org/semitether, sau đó tìm và cài semithether, sẽ hết treo táo (semi-tethered JB)
  8. levibinhdinh

levibinhdinh Thành viên

Được Like:
    0
    hy vọng sẽ làm dc cho cái ipad 1 bị treo táo bưa giờ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  9. dongxanh0123

dongxanh0123 Thành viên

Được Like:
    358
    3gs lock của em lỡ lên 5.0.1 gốc,e đã xuống lại 4.1 custom nhưng ultrasnow vẫn ko có sóng bb vẫn là 0.6.15
    có cách nào kíu e ko mấy bác
  10. hattt

hattt Thành viên

Được Like:
    18
    @chủ thớt: bạn cập nhật giùm lại chủ đề theo tình hình mới (đã có Untethered Jailbreak cho iOS 5.0.1 cho mọi máy trừ iPad 2 và 4S) kẻo nhiều anh em đọc tít này hiểu nhầm không dám động vào 5.0.1