Firmware Nokia E6-00 (RM-609) - version 21.14 Việt Nam

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: FIRMWARE - SIGN - HACK PHONE' bắt đầu bởi Khỉ Con, 22 Tháng bảy 2011.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    Tạm thời mình chưa biết Installserver của S^3 có dùng được cho Anna không :-?, mình đang up file dùng installserver cho E6, sau đó các bạn test giùm mình nhé ^^.Mình sẽ cập nhật file hack ở đây

soclosoclo, vangphanvu and Jeft Hoang like this.
  2. soclosoclo

soclosoclo Thành viên

Được Like:
    1
    Đại ca ơi, cái file UDA đại ca lấy ở Navi nào thế. Navi 1.5.2 có support cho E 6 nhưng lại không có file UDA
    Jeft Hoang thích bài này.
  3. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    Đây nè bạn, hihi

4. socola100

socola100 Thành viên

Được Like:
    1
    Help !

Mấy anh pro ơi, làm giúp em Firmware Nokia E6-00 (RM-609) v22.14 - Vietnam_Black (059F1H5) với, em tải nokia cooker 1.1 về thì nó báo là phiên bản quá cũ, lên symbian-toys.com tải bản mới nhưng lên tới trang web thì thấy chỉ có mỗi bản 1.1 thôi, em không biết làm sao, mong các pro chỉ giáo.
    Nếu các Pro có thương tình em thì tạo giúp em file Hack v22.14 và hướng dẫn em hack luôn ạ!
  5. nhuy08

nhuy08 Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào có FW gốc E6 V22.14 cho em xin với ạ. EM down bằng NV mà không thấy file UDA. Mây cái link của forum em vào thấy deleted hết cả rùi. Nếu không thì V21.14 cũng được ạ. Máy em là E6 Black - RM609-059F1H5. Nếu có file Hack rùi thì em đỡ mất công làm ạ. Em cần lắm. Thanks!
  6. Jeft Hoang

Jeft Hoang Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi là fw này có dùng được cho máy E6 (059H136) ko vậy bạn? Mình mua máy ở mỹ muốn cài tiếng việt mong các bạn giúp đỡ
  7. minhtri0409

minhtri0409 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi xíu chứ máy e6 mua lại phải up fw để lấy mật khẩu nhưng sau khi up xong thì mật khẩu vẫn k đưa về mặc định 12345 được?
    Ai biết chỉ dùm mình cách khắc phục với....