FONT VIỆT™ CHO S60V3 By chungvict

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi chungvict, 27 Tháng chín 2009.

1. chimsunrun

chimsunrun Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn chungvict !!!

Cho mình hỏi chút ngoài lề. Không biết để App phần Logo của bạn vào Fond chữ liệu có mất thời gian lắm không ?
    Chẳng là mình có một bộ Fond chữ hỗ chợ tiếng việt khoảng 20 bộ.
    Tính nhờ bạn App hộ phần Logo vào nhưng thấy hơi nhiều nên sợ mất thời gian của bạn nên mình mốn hỏi cách App phần Logo.
    Bạn có thể hướng dẫn hộ mình không ? Nói thật mình không biết tí gì về khoản nè cả.
    Ơ mà nếu có thể bạn App hộ mình bộ Logo của bạn thì hay quá :14: Nhưng nếu mất nhìu thời gian thì thôi nhe:003:
    Bạn cứ chỉ mình cần nhưng gì và phải làm như thế nào nha. Mình tự Voc Lấy Hihi :14:
    Tiện đây mình cũng gửi bộ Fond của mình lên cho bạn coi thử qua nhe...
    :114:http://www.mediafire.com/?lgnjgaznvye:114:
  2. chungvict

chungvict Symbian Top Contributor

Được Like:
    626
    Chào bạn, Tất cả các font này đều là Font bản quỵền của HungLan design . Mình & chú Hùng Lân (chủ web hunglandesign.com ) đã từng trao đổi với nhau về việc sử dụng font, & chú Lân đã không đồng ý cho bất kỳ ai chỉnh sửa, thêm bớt, các font bản quỵền của HungLan design .
    Đây là sự tôn trọng bản quỵền . Mong bạn thông cảm. Mình không bao giờ chỉnh sửa font từ website này ( những font bản quỵền của HungLan design )
    Thanks
  3. nilku

nilku Thành viên

Được Like:
    1
    Ủa ra vậy. Nếu vậy mình tự mầy mò lấy thui vậy. Mà mình sử dụng cũng chỉ với mục đích cá nhân thui, không biết có được không nhỉ
  4. chungvict

Được Like:
    626
    Lucky

:024::117::47::12::032::019:

Các file đính kèm:

• Lucky.rar
      Kích thước:
      466.6 KB
      Đọc:
      175
  5. Ngocmung52

Ngocmung52 Thành viên

Được Like:
    3
    Đổi font cho máy thì mình thích lắm nhưng mà cài font trên thẻ nhớ thì không thể kết nối máy tính ở chế độ mass storage được như vậy bất tiện lắm, với lại đổi font khác thì các ký hiệu đặc biệt như phiên âm quốc tế của các chương trình từ điển lại bị lỗi không hiểm thị được, học tiếng anh đang bí, mở từ điểm ra mà gặp như vậy tức lắm!
  6. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đã thực hiện theo gợi ý của bạn và đã... không thành công với bất cứ fonts nào! Lỗi phần phiên âm vẫn như cũ! Đợi bạn fix cái font kia thôi!
    chungvict thích bài này.
  7. kuky

kuky Thành viên

Được Like:
    68
    dow về rùi copy theo đường dẫn E:/apps/fonts/... phải không bác .. Sao em cop xong reset lại máy sao ko đc nhỷ
  8. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Bạn chép sai rồi, phải chép vào !:\resource\fonts\ (với "!" là C hoặc E). Try again!
    chungvict thích bài này.
  9. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    mình có điều này muốn nhờ bạn Chungvict.mình có cái font này nhưng mà nó nặng quá bạn có thể lược bỏ 1 số font chữ của nó đi cho nó nhẹ đi đc ko ah.bản chỉ cần giữ lại font chữ thế này cho mình thui còn đâu mấy font china thì bản bỏ hết đi vì mình ko dùng đến chỉ thích mỗi cái font chữ thế này thui.
    Đây là ảnh font chữ mình cần bạn giữ lại hộ mình.thank bạn nhiều lắm
    FONT :
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?kyh32mm2hyw
  10. chungvict

Được Like:
    626
    Simply

:25::048::004::25::030:

Các file đính kèm: