"Full vsun,vnes,vboy" Tất cả giả lập các loại game chơi trên S60!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi tranchiemtai, 16 Tháng sáu 2004.

1. profiii

profiii Thành viên

Được Like:
    2
  2. phongvu0606

phongvu0606 Thành viên

Được Like:
    1
    cho em hỏi.em dang có các chương trình gia lập :vdisk,vboy,vsun plus,picodrive,vnes,yewnes. khi cac game down ve minh chép vào đâu.anh chỉ rõ cho em nhé.đuôi game các loại giả lập la gì. chỉ em với.
  3. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    Đối với game giải lập vnes, thì đầu tiên bạn cần tải vnes về cài. Sau khi cài trong ổ E sẽ có folder vampent. bây giờ bạn chỉ cần tải các game vnes có đuôi *.nes vào theo E\ system\ vampent\roms. Bây giờ trở lại icon game Vnes để vào chơi thôi, các loại khác cũng tương tự.
  4. phongvu0606

phongvu0606 Thành viên

Được Like:
    1
    mình bị mật hết các giả lập roi,cho mình xib lại tất cả né,mình cảm ơn bạn nhiều
  5. phongvu0606

phongvu0606 Thành viên

Được Like:
    1
    à mình cần các game resivent evil 2,3 va game the king of fighters cho gage qd,anh giúp em với,đang cần gấp,game dó chơi rất hay,cang sớm càng tốt nhé,thanks you very much
  6. badboycctt

badboycctt Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi chút nha,mình dùng 7610 mình có cài cái Vbags nhưng ko hỉu sao minh lại ko chơi dc,ma nếu có chơi được thì giật lắm.liệu có phải do máy của mình ko zậy?
  7. duc0321

duc0321 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi ở cái Vampent Vnes có chế độ chơi nhiều máy đúng không và làm thế nào mới chơi được hả các bác mong chỉ giáo. thanks
  8. vinusa

vinusa Thành viên

Được Like:
    0
    cho minh xin key vnes 1.52 cho con n70
    siere la 355720026133664
  9. vinusa

vinusa Thành viên

Được Like:
    0
    post dum minh di
    key cho vnes 1.52 cua n70
    seri 355720026133664
  10. chmaiyeutr

chmaiyeutr Thành viên

Được Like:
    15
    Chia Sẻ

Cái này k cần Key gì cả chơi game nes tiếng,nhạc hình ảnh nét căng k co giật đã test 7610 ai thích cứ dùng thử thì biết

Các file đính kèm: