Galaxy Tab S - Chiếc tablet đem nhiều tiện ích đến cho người tiêu dùng

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi vuong_nguyen_92, 12 Tháng tám 2014.

1. bestjinx35

bestjinx35 Thành viên

Được Like:
    1
    Không phải mỏng nhất và nhẹ nhất trong tất cả các dòng nó chỉ mỏng và nhẹ hơn ipad thôi.
    andy_quach thích bài này.
  2. gamhua

gamhua Thành viên

Được Like:
    0
    Theo mình biết được thì c màn hình super amoled có khả năng chịu tác dụng lực cơ học tốt hơn so với công nghệ màn hình trước đây, nên mình dùng cũng an tâm hơn các con khác
  3. duongngocle

duongngocle Thành viên

Được Like:
    1
    Con này chắc chơi game ngon lắm đây,màn hình này thì khỏi chê rồi không biết pin nó thế nào
    votantruong thích bài này.
  4. votantruong

votantruong Thành viên

Được Like:
    2
    Mình thấy con em gái nó chat cả ngày ak chak cũng tầm 8h,có cái thiết kế nhìn đầm quá, Tuy vậy nhưng màn hình đẹp hơn ipad
  5. andy_quach

andy_quach Thành viên

Được Like:
    0
    tôi có dung con Z2 rồi thấy Z2 khá tốn pin và đôi lúc có lak nhẹ, con tabS này thấy cấu hình này ko biết thế nào , định mua 1 con dùng mà không biết ok ko ,hôm bữa dùng sơ qua thì thấy chạy khá mượt mà
  6. mobillga

mobillga Thành viên

Được Like:
    0
    vậy hả bạn, cảm ơn nhé. Ko biết có nét hơn màn hình thường ko nhỉ, mình có nghe nói là màu sắc chân thực, đẹp lắm hả bạn.
  7. huluan

huluan Thành viên

Được Like:
    2
    theo mình biết sơ sơ thì con này hok có cần chạy đèn nền màn hình nên độ tương phản của nó nhìn nét hơn mấy cái màn hình khác, với lại tắt đèn xem phim không bị chói
  8. hoankan

hoankan Thành viên

Được Like:
    0
    máy tính bảng như vậy là quá được rồi, nhìn thiết kế ở ngoài thì đẹp á. Còn nội thất bên trong cũng khá ổn
  9. thanhlebb

thanhlebb Thành viên

Được Like:
    1
    Thích vụ multitasking + khoản có thêm thẻ nhớ, nhiều khi muốn chuyển nhạc sang 1 máy khác mà chúng nó dùng ipad, bắn bluetooth cũng ko được, mà ko có khe thẻ nhớ, lúc đó ko có máy tính mới căng, vẫn trung thànhvới Android vì khoảng úp rom vọc vạch các kiểu, sướng kinh khi úp rom cái rom mà bạn bè phải há hốc mồm mà năn nỉ làm dùm
  10. bensongcodon

bensongcodon Thành viên

Được Like:
    0
    hôm qua ra TGDD nghịc thử cầm nghiêng máy gần 180 độ mà vẫn nhìn thấy hình 1 cách rỏ nét. thích thật