Game mới đầu tiên của N-gage đc công bố !

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi OneForAll, 5 Tháng chín 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Thẻ mao trạch đông thì cũng chả sao, mình cũng dùng nè. MÀ bạn đã dùng thẻ bao nhiêu nhỉ ?to quá n gage nó cũng chả 4mat đc đâu. Trước con C của mình cắm con 2Gb vào chạy tẹt ko đc 1 vạch :D Mà 4mat trên PC bạn đã chắc là 4mat dưới định dạng fat chưa ? FAt 32 n gage no ko nhan ra dau.
  2. kimhymthu.

kimhymthu. Thành viên

Được Like:
    0
    hix em chả biết 4mat = fat gì. em click chuot phải vào ổ g( ổ thẻ nhớ ) rồi chon forat cho 1 lúc là được. em cam vào may điện thoại 4mát đến 5-6 lần rồi mà hem được cứ khoảng 1 tiếng là erros
  3. vu_trung

vu_trung Thành viên

Được Like:
    1
    Hi vọng để rồi thất vọng [-(
  4. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    closed topic tại đây nhé!
  5. huynhphutien

huynhphutien <b>Hội N-Gage Việt Nam</b>

Được Like:
    6,986
    handballvn thích bài này.
  6. gamer263

gamer263 Thành viên

Được Like:
    0
    Ngage Qd full box, giá khủng cho niềm đam mê !

Tình hình là bi giờ đi làm dùng con này không hợp lắm nên đem ra nhượng lại cho bác nào cùng đam mê. Ko bác nào đủ đam mê khuân về thì em để sưu tầm vậy ^^.
    Em xin nhắc lại : N gage QD full box, hàng công ty, đầy đủ linh phụ kiện , cụ thể :
    Máy : mới 98% ( em mua về thì dùng vỏ lô luôn, vỏ nguyên bản thì đem bọc túi bóng cất từ lúc mua đến giờ, vỏ chưa một vết xước ), máy nguyên tem niêm phong,( bác nào chứng minh được máy đã mở em đền tiền gấp đôi). Hình ảnh chuẩn, sóng căng đét, nghe gọi rõ ràng ( nói chung em ko thấy một lỗi gì dù nhỏ nhất ) cho test thoải mái.
    Pin nguyên bản theo máy nghe gọi 3-4 ngày. ( sao mấy năm rùi mà ko thấy chai pin [​IMG] )
    Tai nghe nguyên bản chưa bóc nilong luôn.
    Hộp nguyên bản
    Thẻ nhớ đời đầu dùng ko 1 tí lỗi.
    Thẻ bảo hành vẫn còn ( dù đã hết hạn từ lâu [​IMG] )
    Sách mới tinh vì mới mở ra ngó 1 lần [​IMG]

Nói chung tất cả là hàng nguyên bản và mới tinh, cho kiểm tra test thoải mái, phím bấm tanh tách ( bác nào thi nhắn tin với em không [​IMG][​IMG] )

Cuối cùng cái giá cho niềm đam mê này là 2tr150 [​IMG][​IMG]
    Giá khủng cho một em hàng khủng , bác nào chê đắt thì mua máy mới luôn nha , em cứ rao ở đây và để bán từ từ thôi mong các bác đừng ném đá em tội nghiệp [​IMG][​IMG][​IMG].

Đây là hình ảnh em nó ( chụp bằng điện thoại cùi nên hơi mờ , chưa thể hiện được hết độ mới của em nó [​IMG][​IMG] )

Bác nào quan tâm thì mai em về HN trong 1 ngày. có thể liên lạc với em để xem, chiều mai em lại đi công tác lâu lâu mới về ạ !
    SĐT : 091 260 5690

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  7. giahau

giahau Thành viên

Được Like:
    7
    mình nói bạn đừng bùn har, con QD mới bây giờ 1tr3 nha bạn :D
  8. Vô Thiên

Vô Thiên Thành viên

Được Like:
    23
    2 triệu đi mua N73 Hack 99% luôn ;))