GAME VÀ APP cho N95 ! (3rd FP1)

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi namdung, 21 Tháng tư 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boysg2005

boysg2005 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn xin soft "dùng đèn flast của N95 làm đèn pin", ai có cho mình xin.
    Số IMEL mình là: 354835014943535
    thanks các bạn trước!
  2. Rubby168

Rubby168 Thành viên

Được Like:
    2
    N95 ket noi Gprs gap truc trac. giúp với !!!!

Em dang xai N95 V.26 , ko hiu sao may em ket noi gprs ko dc, mặc dù sim em đã đấu gprs và từng dùng ổn định , trong khi các máy kia thì vào ok hết . Ko bít tại máy em trục trặc hay tại phiên bản này có vấn đề ?? Ai cho em ý kiến với !!!!!
  3. dangvson

dangvson Thành viên

Được Like:
    3
    Bác nào c**ck được Nokia Maps không ạ, dùng GPS cho N95 thì ngon rồi, nhưng giờ muốn dùng Navigation để nó dẫn đường thì nó bắt phải mua license, vì maps nó cài sẵn trong máy rồi (mở ngoặc là em ở UK) phầm mềm và bản đồ có sắn trong thẻ nhớ rồi, chỉ cần license code nữa là OK, bác nào có cao kiến nào giúp em với.
  4. LMC

LMC Thành viên

Được Like:
    7

Các file đính kèm:

lienhong75 and badguy007 like this.
  5. thekid

thekid Thành viên

Được Like:
    9
    Có bác nào thử cái này chưa vậy? Xài ok không?
  6. chinguyen

chinguyen Thành viên

Được Like:
    7
    Rất ok, mình cài cho N95, lật máy là tự động màn hình lật theo (ngang - dọc, dọc-ngang) rất là tiện dụng khi duyệt web
  7. dinhvandiep

dinhvandiep Thành viên

Được Like:
    82
    mình cài rồi nhưng chưa biết sử dụng. ai biết chỉ cho mình với :eek:
  8. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    cách sử dụng là bật chương trình này lên rồi để cho nó chạy ngầm, ấn nút đỏ thoát ra ngoài chế độ chờ! Chỉ việc xoay máy đứng hoặc ngang nó sẽ tự động lấy cân bằng, nhưng chỉ được chiều thẳng đứng và chiều ngang máy về bến trái thôi! Xoay ngược máy hoặc xoay nằm ngang về bên phải thì chịu! Khi nào chơi game thì nên tắt nó đi vì có nhiều game không hỗ trợ màn hình ngang nên sẽ bị đơ đấy!
  9. Averell

Averell Thành viên

Được Like:
    38
  10. dinhvandiep

dinhvandiep Thành viên

Được Like:
    82
    có ai biết cách làm thế nào để chạy flash trên N95 mượt ko. máy mình chạy giật quá :rolleyes:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.