Thảo luận Giải đáp mọi thắc mắc về iPhone

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi punlinh2007, 4 Tháng tám 2012.

1. Kulz_...

Kulz_... Thành viên

Được Like:
    0
    Tks punlinh2007 sync đc rồi ( do file qá lớn em converter sync vào là đc ):">:">:">
  2. annguyen2792

annguyen2792 Thành viên

Được Like:
    0
    Punlinh cho minh hoi : minh JB 6.1 ip5 bang evasion bi treo tao thi lam nhu the nao ?
  3. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    đưa máy về dfu restore lại > sau đó xem bài này để Jailbreak
  4. annguyen2792

annguyen2792 Thành viên

Được Like:
    0
    thanks punlinh:-*
  5. annguyen2792

annguyen2792 Thành viên

Được Like:
    0
    à xl cho mình hỏi thêm... nếu JB tiếp khi down app từ cydia bắt repoot thì có bị treo tao k bạn ?;;)
  6. z_hoangnam_z

z_hoangnam_z Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang xài 3Gs 16gb chạy 4.1 đã có cydia, mình ra tiệm nâng lên 6.1.3 xong về nhà gắn SIM vào thì bị mất hết danh bạ, gửi tin nhắn không đc. tháo SIM ra bỏ vào ĐT khác thì có đầy đủ danh bạ, nhắn tin cũng ok. các pro cho hỏi trường hợp này fãi làm sao? mong các pro giup mình với! cảm ơn nhiều!
  7. astroboy9595

astroboy9595 Thành viên

Được Like:
    5
    bạn vào cài đặt/mail, danh bạ, lịch/ nhập danh bạ trên sim, còn vụ tin nhắn thì ko biết.
    z_hoangnam_z thích bài này.
  8. gazlilwolf007

gazlilwolf007 Thành viên

Được Like:
    2
    Tình hình là mình vào cydia để xóa mấy thứ vì mình thấy đt mình hơi chậm, thứ cuối cùng mình xóa là SBs , rồi sau đó mình lại vô cài lại... :waaaht: ra thì bình thường , nhưg tối qa mình định vô xóa thêm (nát iphone) thì vào dc 3 4 giây chưa hiện loading nữa thì nó kíck ra, mình xài ip 3gs 6.1.3 JBT mình có dùng redsn0w vào install cydia rồi just boot lại nhưg vẫn vậy , cứu :((
  9. z_hoangnam_z

z_hoangnam_z Thành viên

Được Like:
    0
    tks pro, mình nhập đc danh bạ rồi, chỉ tn là không gửi đc thôi. pro nghiên cứu lại dùm mình. khi nt nó báo: "chưa gửi được" hic!
  10. Sonlnpa00024

Sonlnpa00024 Thành viên

Được Like:
    0
    Các pro ơi cho e hỏi là máy e ip4s chạy IOS 7.1.2 bị lỗi tự khởi động lại, theo e tìm trên mạng thì lỗi này do IOS 7 chứ ko phải do máy, e đã restore 2 lần r mà nó vẫn bị lỗi này. E Mong các pro chỉ cho e biết đây là bệnh gì và cách khắc phục như thế nào ạ