Giải đáp thắc mắc liên quan đến Motorola UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Bigbrid, 2 Tháng hai 2005.

1. Tớ cũng đang rất muốn hỏi câu này. Xin anh em giang hồ chỉ giáo cho. Em đang dùng con Motorola M1000 FOMA (NTT Docomo) Symbian OS7 UIQ2.1.
  2. hungpdahl

hungpdahl Thành viên

Được Like:
    95
    hầu như là chay được đó
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Có phần mềm chạy được, có phần mềm chạy không được. Phần mềm chạy được thì có cr*ck ăn, có cr*ck lại không ăn... Ngay cả 6708 cũng UIQ 2. cũng bị trường hợp này...
  4. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Ngại quá, hỏi lung tung ngoài kia bị bác lightblue đẩy vào đây. Xin lỗi bác vì em chưa biết.
    Em mới mua M1000, đang thắc mắc UIQ có cài Skype và Yahoo Messenger được ko và cài như thế nào? Bác nào biết giúp em với?
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    ("Được" chứ sao nói lạ "bị" nhỉ) :D

Nếu có bản cho UIQ thì sẽ cài được thôi bạn...

Nhưng đối với chat, thì UIQ có phần mềm IM+ rồi đấy, bạn search rồi cài thử xem.
  6. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Ko chạy được bác ạ, từ điển cũng ko chạy được, ko biết thế nào, hix
  7. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    @Không biết có ai cài Magic Launcher 1.3 UIQ trên M1000 Foma chưa? sao install rùi (vào uninsstall thấy nó có hiện hữu rùi) mà sao không thấy cái icon (phía trên - trái màn hình nhỉ) đã reset lại máy rùi cũng không thấy lun - có lẽ M1000 không thích hợp với Ct này chăng?
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Thế thì có lẽ nó chỉ hỗ trợ cho P9xx thôi bạn ạ... Có lẽ nó đòi đúng bản cho Moto.
  9. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Chào các bác, em lại có một vấn đề bức xúc nữa, em đã cài bản IM+ bản dùng cho Moto A1000 vào con máy M1000 của em, sau khi kết nối wifi, vào IM+, đặt User và Pw cho Yahoo, vào connect thì nháy nháy vài cái rồi thoát ra ngoài luôn. Hixhix, không biết có phải đặt thêm gì nữa không ạ?
  10. XIn anh em chỉ giáo luôn cách thiết lập WiFi cho máy Motorola M1000 với. Xin đa tạ ạ.