Giải pháp cuối lướt Web Trên Mobile nhờ kết nối Internet của PC

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi SX1, 14 Tháng tư 2005.

1. tuanduc15

tuanduc15 Thành viên

Được Like:
    0
    Giup toi voi' !

:( Cai chuong trinh MROUTE 3.0 mình không thể tìm được ở đâu ! link lâu quá nên die mất rồi ! hic , mong các bác cho minh link dow mới hoặc post bộ setup của nó lên ! Thanks
  2. tuanhoan

tuanhoan Thành viên

Được Like:
    266
  3. anhducvn2002

anhducvn2002 Thành viên

Được Like:
    13
    9500 có xài được "chiêu" này ko pro ơi??
    Có ai có gnubox cho 9500 ko!!
    share với!!!
  4. lakhongnao

lakhongnao Thành viên

Được Like:
    0
    các bác có biết GnuBox dành cho N82 không?:-?
  5. 0945207795

0945207795 Thành viên

Được Like:
    1
    m_router kô kết nối đc với n6680 đc,trong phần view nó có hiện ra com5 nhưng kô kết nối đc,ai bít thì chỉ em với,em kết nối bằng cable
  6. levudesign

levudesign Thành viên

Được Like:
    0
    sai ở chổ này
    Settings -> Connection -> Access points -> Options -> New access point -> Use defaut settings -> Connection name ( tùy ý bạn đặt ) -> Data bearer : GPRS -> Access point name : Đặt tên giống như tên điện thọai của bạn mà PC nhận ra -> User name : None -> Prompt password : No -> Password : None ->Authentication : Normal -> Homepage : None -> Gateway IP address : None .
    2) Settings -> Connection -> GPRS -> GPRS connection : When available -> Access point : None .
    sửa lại :

Settings -> Connection -> Access points -> Options -> New access point -> Use defaut settings -> Connection name ( phải là Bt) -> Data bearer : high speed(gsm)
    còn lại để mặc định
    2) --> advanced setting -->ipv4 setting ->
    phone ip address: điện địa chỉ vào (222.xxx.xxx.x) cái này từ địa chỉ ip của modem adsl chú ý là: Default gateay
    --->dns address: ở đây tới hai dòng Primary ... và seconhary cũng phải nhập giống như trên modem adsl (vd:222.222.2.222 thì đt cũng giống như vậy)
  7. thichminhdu

thichminhdu Thành viên

Được Like:
    22
    có ai sử dụng VITAK để chat ko vậy
  8. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    em xài 6681 zup em lun ná
  9. smile28

smile28 Thành viên

Được Like:
    1
    cái này tuyệt wá,về nghiên cứu làm thử xem
  10. bom_GT

bom_GT Thành viên

Được Like:
    0
    em dùng 7610 cài m-router 3.1, cài đặt trên điện thoại xong và báo đã mở cổng nhưng sao cái thằng m-router nó ko nhìn thấy điện thoại là sao mấy anh. Em dùng cáp anh à:((:((:((:((:((:((