Giúp Tai Phone cho N gage C :((

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hieulk115, 20 Tháng một 2010.

1. mutsutachi

mutsutachi Thành viên

Được Like:
    41
    bác này sao mua đồ mắc thế. HPM70 giờ có cái nào zin đâu - khi mua lại của ai đang sài thôi. còn ngoài tiệm nó bán nó lừa mình đấy, nói zin (nhưng Bro hỏi zin theo máy hay zin linh kiện thì nó sẽ nói là zin linh kiện đóa) HPM 70 mua cái cùi cùi có 80k là cao. chợ Kim Biên, nhật tảo đều có.
  2. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    tui có bít đâu hum bữa hỏi anh Tim ảnh mua dùm mà ảnh nói 200k nên ko mua mà nếu như mua HPM-70 thì phải mua hàng zin nghe mới chuẩn còn hàng linh kiên em ko mua đâu đang sài creative nghe sướng lém :D
  3. nguyenkha148

nguyenkha148 Thành viên

Được Like:
    195
    câu dây thì mình câu cho bạn luôn cũng đc mà hehe
  4. kil

kil Thành viên

Được Like:
    1
    em chế tai nghe hpm70 mọi chức năng ok, khi vào fm thì được nhưng nó lại không phát ra loa trong tai nghe.anh nào gặp hướng dẫn dùm nhé
  5. kil

kil Thành viên

Được Like:
    1
    em đã khắc phục được rồi thì ra là đổi đầu nó lại nếu câu theo hình thì không được chắc tùy lọai tai nghe quá, nhưng còn cái là bấm nghe cái tít của bàn phím thì không nói rồi nhưng khi nghe tiếng bít xong lại có thêm một tiếng bịch nữa, không biềt anh nào có gặp tình trạng này không ạ.
  6. sheva142

sheva142 Thành viên

Được Like:
    0
    lấy tai nghe Sony dòng music lên a 7 chế 2 jack gắn vào là nghe thích lắm rồi,trước giờ tai nghe của Sony là hay mà^^
    nếu ko thì làm theo cách 1 là mua jack chuyển mạ vàng+tai nghe hãng khác (Creative or bose chẳng hạn) hay đừng hỏi,nhưng có điều là ko nói chiện đt bằng tai nghe được thôi :)
  7. HLX

HLX Thành viên

Được Like:
    27
    hị muốn đỉnh cao hem ;))
    1 jack chuyển mạ vàng tầm hơn trăm
    1 em "âm li" cỡ vài trăm
    1 em koss pro tầm hơn triệu ;))
  8. romantic81tv

romantic81tv Thành viên

Được Like:
    9
    thì bạn chuyển đổi lại cách câu dây là ok thôi, nghe được là bạn đã thành công 1 nửa rồi đó