Global Saving - gọi quốc tế giá rẻ của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi hongden87hp, 19 Tháng ba 2015.

1. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    gói dịch vụ Global saving này giờ có bổ sug thêm gói tuần và tháng nên rất đa dạng, phù hợp theo nhu cầu của khách hàng , gọi tiết kiệm được rất nhiều chi phí luôn. tuy nhiên MobiFone có quyền thay đổi phạm vi cung cấp gói cước Global Saving (giá gói cước, danh sách các quốc gia/vùng lãnh thổ và danh sách các đầu số nằm trong gói cước Global Saving) và mọi thay đổi này sẽ được MobiFone cập nhật tại Website chính thức của MobiFone tại trang web portal , các bác lưu ý kiểm tra nhé
  2. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Mình thấy trên mạng có khá nhiều các đầu số gọi qua voiceip để giảm cước nhưng cũng không biết có đáng tin không, Mình có nhu cầu gọi sang số di động Beelinecủa Nga, hiện đang xài số của Mobifone, không biết có DV nào giúp giảm cước khi gọi sang đây không nhỉ? Từ trước giờ mình cứ gọi trực tiếp, xót tiền quá, hơn 4k/p.
  3. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác lưu ý nhé: Phương thức tính cước: 1 phút + 1 phút, số giây lẻ chưa đến 1 phút sẽ được làm tròn thành 1 phút.
  4. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    vậy là nếu gọi 5p5s cũng tính tiền là 6 phút đúng không ạ, mà dịch vụ này có áp dụng gọi sang mỹ không ạ
  5. HRU2D

HRU2D Thành viên

Được Like:
    2
    Tùy từng gói cức bạn à. Ban tham khảo nhé:
    QT1: 199.000đ/ 30 ngày, được 199 phút gọi di động và cố định đến 7 quốc gia:Mỹ, Canada, Trung Quốc, Singapore, Thái lan, Hàn Quốc, Hongkong; gọi cố định đến Đài Loan.
    - QT49:49.000đ/ 7 ngày, hướng gọi giống gói QT1, được 40 phút/ 7 ngày

- QT2: 299.000đ/ 30 ngày, 299 phút gọi đến 25 nước:Ac-then-ti-na, Úc, Bỉ, Brazil, Đan Mạch, Pháp, Đức, Hungary, Ai Len, Israel, New Zealand, Puerto Rico, Nga, Tây Ban Nha, Thụy Điển, Thụy Sĩ, Đài Loan, Anh
    - QT129: 129.000đ/ 30 ngày, được 40 phút gọi di động và cố định đếnĐài Loan.

- QT109: 109.000đ/ 30 ngày, được 40 phút gọi di động và cố định đến Angola.
  6. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Có dịch vụ này gọi quốc tế rẻ được bao nhieu ý các bác ạ , đúng thật là tốt quá .
  7. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Các bác lưu ý về cách thực hiện cuộc gọi nhé: 1714 + 00 + Mã quốc gia + Mã vùng/Mã mạng + Số điện thoại . Nếu mà bấm gọi như bình thường là không tính vào gói cước đâu nhé
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Ôi, thế mà mình cứ nghĩ gọi bình thường là được..may mà đăng kí dịch vụ hôm qua nhưng chưa có nhu cầu gọi, tại mình cũng ko nghe tổng đài tư vấn hết..Từ giờ phải cẩn thận hơn thôi. Tks các bác đã share nhé.
  9. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    tiếc quá, mình thấy gói QT2 có áp dụng gọi sang nga nhưng chỉ áp dụng máy Cố định không hỗ trợ di động bạn ạ, bạn gọi qua 171 đối với trả sau hoặc 1717 với trả trước nhé, cũng tiết kiệm hơn đó
  10. Mac.Choco

Mac.Choco Thành viên

Được Like:
    12
    Úi, gói cước nhiều tiền thế kia mà bác không nghe tư vấn á? Chết thật chết thật. Bác phải nghe tư vấn trước khi đăng ký gói để tránh việc đăng ký mà không xài được chứ. Lần sau bác cứ alo lên tổng đài để được tư vấn cho cụ thể nhé.