Thảo luận Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi CSKH-Gmobile, 28 Tháng chín 2012.

1. queerish

queerish Thành viên

Được Like:
    11
    mới chuyển qua dùng gmobile. cũng ok về sóng (ở khu mình, tốt hơn vinaphone) và rẻ, dù bà xã ko thích tí tí nào nhưng vẫn kéo được bà ấy dùng. nhưng nhóm điện thoại viên chăm sóc khách hàng của gmoble thì cần cải thiện hơn
    1. chất lượng đàm thoại khi gọi lên đó là tệ.
    2. điện thoại viên có tư tưởng ngắt cuộc gọi nên nếu ai muốn tìm hiểu nhiều hơn về các gói dịch vụ của gmoble thì cần phải chuẩn bị hết các câu mình muốn hỏi. kết luận: họ ko PR cho gmoble.
    3. kiến thức cơ bản về các gói dịch vụ, khuyến mãi còn yếu.

Ngoài ra thì gmoble có thể mở rộng thị phần bằng cách cho người dùng đăng kí sim trên web (họ chọn được số ưng ý họ sẽ có thêm quyết tâm đổi mạng). gói tỉ phú 1 khi họ nạp 100k thì 2 tháng sau mới cần nạp tiền duy trì gói cước, lý do bây giờ đa phần họ dùng gmoble để gọi nội mạng, nếu họ nạp thẻ mệnh giá cao và thấy gọi ra ngoại mạng cũng gần tương đương với sim nội mạng của mạng khác họ sẽ ưu tiên dùng nó và biến nó thành sim chính.
    kết hợp bán máy với bán sim, chọn mấy con giá rẻ <1t chất lượng tốt để ở đại lí.
    thân
    hoangfan65 thích bài này.
  2. rvvietnam

rvvietnam Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
  3. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Đúng là mới dùng có khác. Góp ý như đúng rồi. Toàn những việc beeline( gmobile) đã và đang làm. Bạn vào trang gmobile.com.vn tìm hiểu thêm rồi hãy góp ý nhé
  4. queerish

queerish Thành viên

Được Like:
    11
    bạn cũng đọc rồi hãng phán nha. làm là 1 việc và thành công là một việc hoàn toàn khác. tất cả những cái tôi góp ý hiện giờ ở gmobile đều chưa khắc phục được hoặc chưa làm được. tôi góp ý để gmoble tôt hơn chứ ko có ý phá đám. hãy thể hiện hiểu biết của mình bằng cách: biết nghe và hiểu những điều người khác nói
  5. conghypro

conghypro Thành viên

Được Like:
    0
    Gmobile mà sóng tốt ở mọi nơi nhất định mình kéo cả làng dùng. Dùng Viettel lâu năm nhưng giờ thấy Viettel coi thường khách hàng quá. Muốn chọn một mạng chất lượng hơn để gắn bó
  6. tien217a3

tien217a3 Thành viên

Được Like:
    7
    làng nào vậy hy?
  7. Hai_GSM_Pro

Hai_GSM_Pro Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    giờ bọn bảo hành làm ăn lôm côm lắm
  8. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn, cảm ơn bạn đã tin dùng và đóng góp ý kiến. CSKH Gmobile in trả lời các nội dung của bạn như sau:

1. Chất lượng đàm thoại của tổng đài: chúng tôi chưa gặp phản ánh như thế này, có thể do thiết bị đầu cuối, vui lòng gọi/ báo tổng đài hoặc gửi email.
    2 và 3. Rất xin lỗi bạn nếu có tổng đài viên nào đó có thái độ chưa nhiệt tình, kiến thức chưa vững, bạn vui long cung cấp thông tin về ngày giờ, số ĐT gọi lên, tên nhân viên (nếu có thể) và gửi vào hòm thư DVKH[MENTION=420984]Gmobile[/MENTION].com.vn. Chúng tôi sẽ kiểm tra và xử lý.
    + Gmobile đã có dv đổi số, bạn có thể chọn ở đây: http://koolnumber.gmobile.com.vn/Pages/Intro.aspx.
    + Nếu bạn nạp 100k cho Tỷ Phú 3, nếu không dùng ngoại mạng nhiều, chỉ để trừ 35K/ tháng, thì 70K bạn sẽ dùng được 2 tháng và còn thừa 30K.
    + Về máy đt, hiện tại Gmobile mới có loại ĐT nhỏ giá 150K, tương lai sẽ có một số máy như bạn mong muốn.
    Trân trọng!
  9. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn, cảm ơn bạn đã tin dùng và đóng góp ý kiến. CSKH Gmobile in trả lời các nội dung của bạn như sau:

1. Chất lượng đàm thoại của tổng đài: chúng tôi chưa gặp phản ánh như thế này, có thể do thiết bị đầu cuối, vui lòng gọi/ báo tổng đài hoặc gửi email.
    2 và 3. Rất xin lỗi bạn nếu có tổng đài viên nào đó có thái độ chưa nhiệt tình, kiến thức chưa vững, bạn vui long cung cấp thông tin về ngày giờ, số ĐT gọi lên, tên nhân viên (nếu có thể) và gửi vào hòm thư DVKH[MENTION=420984]Gmobile[/MENTION].com.vn. Chúng tôi sẽ kiểm tra và xử lý.
    + Gmobile đã có dv đổi số, bạn có thể chọn ở đây: http://koolnumber.gmobile.com.vn/Pages/Intro.aspx.
    + Nếu bạn nạp 100k cho Tỷ Phú 3, nếu không dùng ngoại mạng nhiều, chỉ để trừ 35K/ tháng, thì 70K bạn sẽ dùng được 2 tháng và còn thừa 30K.
    + Về máy đt, hiện tại Gmobile mới có loại ĐT nhỏ giá 150K, tương lai sẽ có một số máy như bạn mong muốn.
    Trân trọng!
    vn_1068 thích bài này.
  10. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    ủng hộ bác này, nói chuẩn