Thảo luận Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi CSKH-Gmobile, 28 Tháng chín 2012.

1. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Nếu bạn đang dùng SIM gói cước S198, bạn không nên chuyển sang TP3 vì gói cước này dành cho nghành và có nhiều ưu đãi hơn TP3. Nếu bạn muốn biết chi tiêt thì dùng gói cước bạn đang dùng gọi 198 nhé. Đường dây này chỉ tiếp nhận cuộc gọi từ gói S198.
  2. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn, bạn gọi 199 bấm phím 1 rồi bấm phím 0 để được tư vấn nhé, SIM TP3 không có hạn hoặc hết hạn nếu bạn có giao dịch có tính cước trong vòng 45 ngày. Tuy nhiên, có thể SIM này đại lý đã kích hoạt 1 tháng rồi nên 35K của tháng đầu đã hết, bạn nạp thêm > 35K vào là sử dụng bình thường. Hạn của TK tỷ phú là 10 năm, ban có thể yên tâm. Chi tiết vui lòng xem tại www.gmobile.com.vn.
  3. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    Với gói cước Tỷ Phú 3 sẽ không có ngày sử dụng. Thuê bao sẽ bị khóa nếu trong vòng 45 ngày thuê bao không thực hiện một trong các thao tác: gọi, nhắn tin, phát sinh cước hay thực hiện nạp thẻ.
  4. Boateng

Boateng Thành viên

Được Like:
    0
    Ad cho hỏi bjo mình còn tiền dư ở tài khoản chính tháng trước. ví dụ dư 20k tháng trước. thì tháng sau mình nạp 20k nữa để ng ta trừ 35k. như vậy có đc k. hay phải nạp 35k mới.
  5. Boateng

Boateng Thành viên

Được Like:
    0
    Ad tl giúp mình

Ad cho hỏi bjo mình còn tiền dư ở tài khoản chính tháng trước. ví dụ dư 20k tháng trước. thì tháng sau mình nạp 20k nữa để ng ta trừ 35k. như vậy có đc k. hay phải nạp 35k mới.
  6. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    Bạn chú ý nhé. Tại thời điểm trừ tiền tài khoản chính của bạn có 35k. Vì vậy bạn nạp thêm 20k + 20 trong TKC cũ thì vẫn được mà bạn chứ đâu nhất thiết là nạp mới đâu.
  7. phucloc172005

phucloc172005 Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi minh muốn làm lại sim nhưng khi cung cấp 5 số thường gọi mình chỉ có thế đưa ra 3 số thôi tại sim này mình chỉ gọi cho 3 số đó thôi. vậy mình phải làm sao để làm lại sim? mình có thể viết cam kết hay làm gì không? hỏi ở trung tâm chăm sóc khách hàng thị họ nói không biết. po tay!
  8. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    - Để làm thủ tục cấp lại saim bạn vui lòng mang CMND bản gốc và bản photo ra các cửa hàng ủy quyền của Gmobile để làm thủ tục, phí là 18.000đ.
    - Trong TH bạn chỉ có thể kê khai được 3 sô hay liên lạc, thì bạn có thể cung cấp thời gian nạp thẻ gần nhất, mệnh giá bao nhiêu hoặc các dịch vụ bạn đang sử dụng...

Để biết chi tiết cửa hàng ủy quyền của Gmobile bạn truy cập tại: http://gmobile.com.vn/content/418-Cua-hang-uy-quyen.aspx
  9. 1100

1100 Thành viên

Được Like:
    4
    Muốn biết sim của mình đang dùng gói cuớc ji thì làm thế nào vậy bạn ơi ?
  10. regone

regone Thành viên

Được Like:
    13
    *110# bấm phím gọi là được đó ạ