Thảo luận GMobile Thương hiệu mới

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 16 Tháng chín 2012.

1. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Website gmobile.com.vn đã chính thức hoạt động vào chiều nay nhé bạn.
    Bây giờ truy cập vào beeline.vn sẽ được Redirect sang gmobile.com.vn.
  2. thoidaiart

thoidaiart Thành viên

Được Like:
    0
    Tỷ Phú 3 & Gmobile

Hãy tham gia gói cước tỷ phú 3 bạn sẽ được hưởng nhiều quyền lợi & một số ưu đãi sau
    * Có ngay trong tài khoản 1 Tỷ đồng để gọi và nhắn tin nội mạng.
    (Hàng tháng, Quý khách chỉ cần mất cước phí 35.000đ trong tài khoản gốc để duy trì gói Tỷ phú 3, số tiền này sẽ được tặng hoàn lại 35.000đ vào tài khoản Ngoại mạng, đồng thời hệ thống sẽ cộng liền lúc 8 triệu 6 trăm ngàn đồng dùng để gọi và 16.000SMS nội mạng trong 30 ngày - tương đương mỗi ngày cộng 270.000đ và 500SMS)
    * Có sẵn 35.000đ trong tài khoản.
    * Tặng 100% giá trị cho 05 thẻ nạp đầu tiên và được tham gia khuyến mại Ngày thứ 3 May mắn.
    * Cước Ngoài mạng chỉ bằng 1/2 cước các mạng khác (675đ/phút) nếu nạp tiền vào ngày KM theo hình thức "Nhân đôi Tài khoản - chia đôi cước phí".
    * Cước gọi Quốc tế Bằng cước gọi Trong nước 1.350đ/phút
    http://www.thoidaiart.com.vn/tin-tuc/vinh-biet-beeline-thay-vao-do-la-gmobile.i8.html
  3. danny_ho

danny_ho Thành viên

Được Like:
    4
    logo hay thương hiệu có đổi gì thì đổi nhưng dịch vụ cung cấp cứ giữ như hiện tại và ngày càng tốt hơn là được.:)
  4. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    đúng là hấp dẫn, nhưng bạn nghi xem mỗi tháng phải nạp 55k(chắc phải nạp thẻ 100k rồi). trong khi đó ai cũng có 1 sim chính của mạng khác, và dung beeline như 1 sim thứ 2( để tiết kiệm). vậy mà giờ cộng tiền phải nạp cho 2 sim lớn hơn dùng 1 sim(đây là thất bại của gói cước) thì khách hàng sẽ đắn đo khi dùng sim này
    nên gói cước nay ko hay, mà nên chuyễn từ 55k thành 45k thôi, gói cước này mới chính thức là tuyệt vời
  5. tienteodn

tienteodn Thành viên

Được Like:
    1
    Gmobile làm thay đổi beeline
  6. than_xuadua

than_xuadua Thành viên

Được Like:
    5
    --> Bác này nói chí lý... ;))
  7. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Ko phai đâu bác. Gmobile dùng chiêu này câu khách hàng. Khi có nhiều khách rồi sẽ áp dụng 55k đó. Nếu 45 k sẽ chuyển ngay sang tỷ phú 3. Giờ cứ năm đợi thôi. Bigsave vẫn tuyệt vời nhất
  8. KhoiViet

KhoiViet Thành viên

Được Like:
    38
    Yên tâm không dám tăng giá lên 55K đồng. Gmobile thừa hiểu đối tượng của mình là ai? Là sinh viên và người lao động thường liên lạc nội bộ với nhau. Mỗi tháng xài hết 50K tiền di động là nhiều, vậy mà tốn tới 55K chỉ để duy trì gói cước đời nào họ theo. Do vậy chỉ 35K thôi, có khi sắp tới còn giảm xuống 20K để lôi kéo khách hàng ấy chứ.

Beeline tính xa là khi khách hàng nhiều thì mức 55K dùng để loại bớt KH thôi mà. Nhưng sao mà nhiều được.

Ai đang dùng tỷ phú 1 hãy giữ mà dùng vì nó là đỉnh nhất rồi, 3 tháng nạp cái thẻ 20K là giữ được sim.
  9. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    BigSave thích hợp cho ai hay gọi thui đặc biệt là ngoài mạng. không được hưởng KM nạp thẻ. Nản
  10. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    tại bạn ko biết dùng thôi, mình dùng thì bigsave đúng là siêu tiết kiệm
    người yêu mình dùng tỷ phú 1.
    mình dùng bigsave
    nạp tiền vào tỷ phú 1 100k rồi chuyển tiền sang bigsave ( vậy là bigsave đc 100k - tỷ phú đc 100k, hihi)
    tiếp nè:........ bigsave mình tham gia gói cước hoàn tiền của kết nối thành viên. mỗi tháng đc 50k nữa. hihi
    tiếp nữa nè:....21-22 nạp tiền vào tỷ phú 1 300k, -> tỷ phú 1 đc 450k, bigsave đc 300k
    2 sim này tha hồ gọi ngoại mạng, còn nội mạng ư. ko phải giải thích, nhắc đến tỷ phú 1 ai cũng hiểu
    xin hỏi có gói cước nào tốt hơn 2 gói cước này ko( tỷ phú 3 cũng về nhì thôi)
    trung bình mỗi tháng mình nạp 100k gọi nội mạng tẹt ga(tỷ phú 1), gọi ngoại tẹt bô(bigsave + hoàn tiền ), hihi