Thảo luận Gói cước KHỦNG từ Beeline!

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 21 Tháng mười hai 2011.

1. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Nhìn vào comment mà không biết nghĩ hả bạn, đã học môn toán học chưa? Mình nói xấu gì nào, không phải sự thật sao. Về học lại môn toán đi nhé. Khi nào học xong thì nói chuyện tiếp với bạn.
  2. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Các bạn vào xem thông tin MỚI update nào!
  3. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    .

Người Việt Nam chả cần nói chuyện với lũ Trung Quốc chuyên đi phá topic người khác vì cái lợi của mình. Luôn cho rằng mình rẻ mình hàng đầu nhưng quên rằng cũng Nguy Hiểm hàng đầu
  4. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Haha, đúng là ngụy quân tử. Comment của bạn nói lên bạn chẳng có hiểu biết gì cả. Hãy suy nghĩ trước khi nói. Bạn thử hỏi bản thân bạn có dùng cái gì của Trung Quốc không? Và thứ 2 dù VN và TQ có mâu thuẫn thì cũng tùy lĩnh vực thôi nhé. Tiếp nữa Hồng Kong là 1 đặc khu, HK ko quấy phá gì VN bạn nhé. Cuối cùng nữa là Ericsson, 1 nhà thầu chính của VNM là TQ à, Hanoi Telecom là TQ à. Hãy là ng hiểu biết nhé.
  5. ichuot

ichuot Thành viên

Được Like:
    5
    Chẳng còn cảm tình gì với beeline nữa ạh. Mac-ke-no :-bd
  6. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Vậy hả bạn, hình như bạn nhầm giữa Nga và Liên Xô rồi. Uh, chắc Nga giàu nó mang tiền biếu bạn.
  7. thiện tai

thiện tai Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    Chẳng có gì hấp dẫn, khuyến mãi khủng, giá cước tăng cũng như k:-<
  8. kahasa20

kahasa20 Thành viên

Được Like:
    98

Mỗi mạng thì có nhiều gói cước khác nhau. Đáp ứng nhu cầu khách hàng khác nhau, chứ mấy bạn cứ so sánh giữa 2 mạng...Beeline và Vietnamobile là 2 mạng khác nhau thì ai thích mạng nào thì sài mạng đó...Chứ đâu nhất thiết chê mạng này để pro mạng kia..!
  9. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Mình cũng ko che bai gì ai đâu, có cái mới lập topic vietnamobile cho gọi với 666d/phút thì lại có ng beeline nhảy vào nói beeline rẻ hơn. Vậy nên mới thử làm phép so sánh.
  10. aquarius090

aquarius090 Thành viên

Được Like:
    3
    Lấy sim rác chuyển qua XSim rồi tới ngày 31 nạp 500k duoc 1000k TK thuong. Gọi hết 1000k thuong đó rồi chuyển qua Bigsave su dung nốt 500k TK chính còn lại. vứt sim. Hiệu quả đó. Như vậy alo duoc 1285 phut. tính ra 500k/1285ph= 389 đ/ph. Siêu OK. Tuy rằng hơi mất thời gian :)):)):)):)):))