Thảo luận Gói cước KHỦNG từ Beeline!

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 21 Tháng mười hai 2011.

1. jupiter_ptit

jupiter_ptit Thành viên

Được Like:
    1
    Bác Beeline VN đâu cho em hỏi chút ạ,em đang định mua sim Tỷ phú 2 nhưng nghe thấy Beeline chuẩn bị cho ra mắt sim X-sim mà thấy hay quá,Giờ đang định tính làm luôn cả 2 em cho nó "hot":)).Đang tính Sim Xsim thì để dùng gọi cho rẻ,còn sim "Tỷ phú 2" thì cho người thân.Bác cho em hỏi chút thắc mắc được ko,vì em thấy trên trang chủ của Beeline ko thấy đề cập:
    Thứ 1: Khi mua sim Kit "Tỷ phú 2" giá là bao nhiêu thế ạ?Gói cước Tỷ phú 2 này có giới hạn ngày sử dụng ko hở bác?
    Thứ 2:Thấy bác có ghi "Chương trình chuyển đổi sang gói X-SIM không áp dụng cho gói Tỷ Phú 1, Staff, Dealers, Retailers, Staff F&F".Vậy Nghĩa là gói cước Tỷ phú 2 này sẽ có thể chuyển đổi sang dùng gói Xsim đúng không zay.
    Thứ 3:Bác có thể cho em biết tên các gói cước có thể chuyển đổi qua lại được với nhau với ak.(Cái này em ra ngoài cửa hàng mà thấy họ còn mù mờ lắm).
    Em chưa dùng Beeline bao giờ nên còn gà mờ lắm.|-)
    Mong bác chỉ giáo cho với ak!!!Tks
  2. cdmaviet

cdmaviet Thành viên

Được Like:
    53
    Beeline giờ cho chuyển đổi tuốt, k trừ gói cước nào cả, có cái số beeline đang dùng tỷ phủ 1 mà vẫn cho chuyển đổi sang Xsim hay Big Save như thường.
    ket_noi_cdma thích bài này.
  3. jupiter_ptit

jupiter_ptit Thành viên

Được Like:
    1
    Thật không bác.Hum nọ e qua đại lý của beeline ở cạnh trường HV An ninh nhân dân.Hỏi mua 1 sim tỷ phú 2,định về rồi chuyển sang dùng Big save cho rẻ,thế mà bà chủ phán 1 câu xanh rờn ko chuyển được đâu cháu ak.Thế thôi e lại lững thững đi về.:((
    Mà ko biết cái gói "tỷ phú 2" có giới hạn ngày sử dụng ko thế các bác.Cũng định mua để thỉnh thoảng ông bà già ở quê gọi lên cho rẻ,chứ giờ cứ gọi vina vào viettel sốt hết cả ruột.!!
  4. snaptu

snaptu

Được Like:
    2,297
    Bạn cứ thử nhấn *110# xem sao. Nếu có câu "Gói cước của bạn là........Bạn không thể chuyển sang gói cước khác"---> không thể chuyển sang gói khác. :)
  5. thiện tai

thiện tai Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    từ đt bác nào truy cập vào trang của ZING đc k vậy? Cả tháng nay em vào mãi k đc. Trước đó vào ầm ầm
  6. jupiter_ptit

jupiter_ptit Thành viên

Được Like:
    1
    Sax.em chưa mua sim mà bác,kiểm tra thế nào được.8-|
    Đang la liếm hỏi thông tin các bác đi trước để tính "cưới" 1 em tỷ phú 2.Không nhỡ mua về mà ko chuyển đc thì "a kay" lắm .Bác nào đã dùng rồi thì đính chính lại thông tin của bác cdmaviet,cho em an tâm mua kai đi ak======>Kết Luân:Sim "Tỷ phú 2" có
    chuyển sang "Big save" đc ko,có giới hạn ngày sử dụng ko vậy ak.^:)^ Amen.Tks
  7. jupiter_ptit

jupiter_ptit Thành viên

Được Like:
    1
    Hình như không phải roài.Ke2.Lang thang trên Gsm thì đọc được đoan sau của bác Beeline VN:
    Câu hỏi của 1 bạn:"Mình vừa mua 1 sim Tỷ phú 2 định chuyển qua BigSave để dùng. Nhưng khi bấm *110# thì báo là không thể chuyển sang gói cước khác.
    Xin hỏi khi nào thì sim mình mới có thể chuyển sang gói BigSave. Hoặc xin Beeline cho phép sim tỷ phú 2 chuyển sang gói cước khác.
    Cám ơn."

Trả lời của bác Beeline Vn:
    "Gói cước Tỷ Phú 1 và Tỷ Phú 2 đều không thể chuyển sang gói cước khác bạn nhé.
    Nếu muốn chuyển sang Big Save hoặc các gói khác, bạn vui lòng sử dụng gói cước Big Zero."

Nguồn:http://gsm.vn/f444/customer-care-dvkh-beeline-giai-dap-thac-mac-khieu-nai-ve-dv-266602/index15.html
    A,e lưu ý t.tin này ha.Bùn quá.~X(Thôi thế thì đợi X-sim vậy...ko thì bác nào biết đâu còn bán sim Big Zero chưa kích hoạt thì cho em xin cái địa chỉ nhá?:((.Về chuyển qua Big save dùng tạm nào.!!!
  8. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Chương trình chuyến đổi qua gói cước X-SIM áp dụng cho tất cả các gói cước, ngoại trừ Tỷ Phú 1, đại lý, nhân viên, người nhà nhân viên bạn nhé.
  9. jupiter_ptit

jupiter_ptit Thành viên

Được Like:
    1
    Ui giời,vừa mới post nên xong ...đã nhận được trả lời của bác Beeline Vn luôn ak.:-o.Công nhận bác nhanh hơn ka "điện".Em quý bác rồi đấy.Quả này em phải về bán mấy yến thóc để đi mua sim thôi...!!!\:D/
  10. aquarius099

aquarius099 Thành viên

Được Like:
    2
    TUI MOI CHUYEN TU TY PHU 1 QUA BIGSAVE. SO DT: 01992360929. BeelineVN cung tao lao nun!