Gói data song song AD5

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi toctien86, 18 Tháng bảy 2015.

1. thatlamdieu

thatlamdieu Thành viên

Được Like:
    10
    Gói này chỉ dùng cho các bác có nhu cầu đột xuất sử dụng trong ngày thôi, vừa rẻ mà ưu đãi cũng nhiều bác ạ.
  2. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Đúng đấy, vì áp dụng có 1h00 nên chỉ trường hợp phát sinh đột xuất hoặc ko may hết dung lượng gói cũ mà chưa nạp tiền chẳng hạn, dùng tạm thôi
  3. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    dùng tạm mà nhiều dung lượng thế này thì chả biết có dugf hết không bác nhỉ. giá 2-3 giờ thì tốt, chứ 1 giờ sợ không kịp dùng áy. nhiều hôm em đắng kí d5 có 1g dùng cả ngày mà không hết ấy
  4. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Cũng có nhiều bác có nhu cầu dùng cao lắm ấy chứ bác, với cả dùng mấy cái máy sịn đời cao thì MB nó ngồn nhiều gấp mấy lần máy cỏ của mình ấy chứ.
  5. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    Nói chung nếu lúc cần thiết, ví dụ như em đang xem phim ấy thì á 1Gb cũng không ăn thua hehe, em phải càng nhiều càng thích.
  6. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    Chuẩn luôn, đang dùng mà bị dis mạng thì bực lắm, nhất là đang chơi game giở chứ. Cho nên em cứ đăng ký dùng gói cao cho nó thoải mái, khỏi phải suy nghĩ
  7. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Gói theo giờ này không phải bác nào cũng đăng ký được đâu nhé nên các bác không cần đăng ký thì không phải quan tâm hehe, họ có danh sách đối tượng riêng đó.
  8. dungms

dungms Thành viên

Được Like:
    1
    Phụ thuộc vào nhu cầu của mình, nếu nhu cầu sử dụng nhiều thì nên chọn gói AD5 thay cho MAX
  9. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Vậy mà em cứ tưởng gói này thì sim nào đăng ký cũng được chứ, hóa ra lại có quy định không áp dụng cho tất cả ah.
  10. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    đúng rồi lúc nãy tớ gọi tổng đài nhân viên bảo kiểm tra trên hệ thống không thuộc đối tượng nên không đăng ký được đó, vậy là không phải ai cũng đăng ký được rùi