Gói data song song AD5

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi toctien86, 18 Tháng bảy 2015.

1. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Với AD5 bạn phải đang sử dụng 1 trong các gói MI: MIU/ MIU90/ M120/ BMIU/ Các gói thời hạn dài/ D1, MT30, MT50, BMIU3, BMIU4 thì mới đăng ký được nha!
  2. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    Mình đang đăng ký gói AD5 bây giờ muốn hủy làm sao hả bác, chứ thấy ngày nào cũng tự động gia hạn lãng phí quá vì không dùng hết
  3. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Để hủy bạn chỉ cần soạn tin: HUY AD5 gửi 999 (cước gửi 200đ/ tin). Lưu ý bạn khi hủy dung lượng còn lại nếu còn sẽ mất hết luôn đấy nhé!
  4. uhcananhnua

uhcananhnua Thành viên

Được Like:
    3
    Không thì bác cứ soạn tin KGH AD5 gửi 999 để không tự động gia hạn nữa, em giờ không thích hủy mà thích không gia hạn hơn.
  5. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Em cũng nghĩ nên soạn tin với câu lệnh KGH hay hơn vì vẫn dùng được hết dung lượng còn lại.
  6. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Đúng rồi, nếu không dùng nữa mà lại ko có thời gian để ý việc gia hạn thì các bác nên sử dụng câu lệnh này sẽ đảm bảo an toàn hơn.
  7. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    Lưu ý: gói AD5 chỉ bị hủy nếu tại thời điểm gia hạn gói AD5, TB không có gói MI nền. Lúc này TB sử dụng data theo gói M0.
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Tốc độ truy cập: KH được sử dụng tốc độ truy cập tối đa theo quy định hiện hành của MobiFone, khi hết dung lượng gói AD5, tốc độ truy cập áp dụng theo gói MI nền KH đang sử dụng.
  9. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Em cũng giữ câu lệnh này để phòng ngừa hehe vừa không phải xác nhận vừa dùng hết cả ưu đãi của gói chảng tội gì hủy cả.
  10. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Nói vậy cũng phải. Vì nhiều khi bận này bận kia quên không để ý gia hạn mà không dùng thì cũng lãng phí lắm.