Xin giúp Gói data tích hợp

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi sugar me, 19 Tháng chín 2015.

1. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    thực ra các tài khoản cũng dễ sử dụng thôi bạn ạ, nhiều tài khoản để KH dễ quản lý thuê bao hơn thôi
  2. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Đâu cũng là tiền của mình mà, làm sao mà phải sợ. Cứ dùng rồi sẽ hết thôi nhỉ nhỉ.
  3. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    Theo em chính vì đằng nào cũng là tiền của mình thì sao Mobifone không để như trước đây, trăm sông qui về 1 mối đi cho dễ hơn không.
  4. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    Bác phải nói rõ khu vực 5 là ở Hải phòng, Quảng Ninh, Hải Dương, Thái Bình, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc giang, Cao Bằng, Bắc Cạn, Lạng Sơn, Hà Giang, Tuyên Quang, Thái Nguyên thì em mới bít chớ
  5. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    Đấy bác biết rồi đấy thây. Lại còn xì vờ hỏi lại nữa chứ. KV5 bây giờ mọi người ai cũng thân thuộc rồi.
  6. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Em nhớ đợt trước có cả tỉnh Nam Định nữa mà bác? Giờ tỉnh này không còn ở khu vực 5 nữa thì ở khu vực nào đấy ạ?
  7. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Nam Định giờ thành khu vực 4 rồi bác ạ, không còn ở khu vực 5 nữa đâu, giờ thành khác khu vực rồi đó.
  8. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Ngày trước mobifone chỉ có 6 khu vực thôi thì Nam Ddinhjj ở trung tâm 5, Nhưng hiện tại Mobifone có tất cả 9 công ty nên Nam Định được chia về khu vưc 4 bao gồm Phú Thọ, Điện Biên, Hà Nam, Hoà Bình, Lai Châu, Lào Cai, Nam Định, Ninh Bình, Sơn La, Vĩnh Phúc, Yên Bái bạn nhé
  9. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    Sao chia kiểu gì mà tự nhiên Nam định nhảy về khu xa vậy nhỉ. Toàn các tỉnh xa tít tắp.
  10. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    mobifone phân chia theo vùng theo thị trường chứ không phải theo miến bắc nam trung đâu ạ