Thảo luận Gói data tốc độ cao MAX10, MAX30

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi tranvuhau, 16 Tháng ba 2014.

1. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    gói khuyến mại data plus này bao gồm cả khuyến mại data truy cập mạng và phút thoại miễn phí các bác nhé nhanh tay đăng kí ngay đi ạ
  2. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Gói data plus là gói ưu đãi của Mobifone áp dụng từ 4/2-31/3/2016 bạn nhé, Các TB đáp ứng đầy đủ các tiêu chí sẽ có trong danh sách đăg kí, hiện có 2 gói:
    gói 1: DP1 giá gói 150k/30 ngày, Kh sẽ có 1.5G truy cập ( cước phát sinh 25đ/ 50 KB), ngoài ra KH sẽ có 300 phút gọi nội mạng + 50 sms nội mạng.

nếu dùng nhiêu gói 2 sẽ alf sự lựa chọn tuyệt với: DP10 giá 2.700.000đ/30 ngày , ưu đãi 6 GB ( cước phát sinh 25đ/ 50 KB), gọi nội mạng Không giới hạn phút thoại
    (lưu ý tối đa 10p/ cuộc gọi) + 3.000 sms nội mạng.
  3. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Ngoài gói Max bạn có thể mua thêm gói dung lượng theo ngày bạn nhé, có AD5 và D10 đấy!
  4. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    Các gói AD5 với D10 đều có tính năng gia hạn sau 24H kể từ thời điểm đăng kí gói cước nhé
  5. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Hầu hết các gói cước của MobiFone đều có tính năng tự động gia hạn cả. Còn bạn nào không muốn tự động gia hạn có thể soạn tin: KGH gửi 999, cước 200đ/tin.
  6. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    sau khi hủy thành công tính năng gia hạn của gói cước thì sẽ vẫn sử dụng được gói đến thời điểm gia hạn của gói các bạn nhé chứ không bị mất ngay đâu ạ
  7. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Với gói [JUSTIFY]Max10 và Max30 n[/JUSTIFY][JUSTIFY]ếu [/JUSTIFY][JUSTIFY]các bạn muốn hủy gói cước thì[/JUSTIFY][JUSTIFY] [/JUSTIFY][JUSTIFY]Không[/JUSTIFY][JUSTIFY] thể chủ động hủy gói cước tốc độ cao. Gói cước sẽ tự động [/JUSTIFY][JUSTIFY]hủy khi sử dụng hết dung lượng với tốc độ cao hoặc hết hạn sử dụng. Nếu sau khi [/JUSTIFY][JUSTIFY]bị hủy, gói cước cơ bản còn thời hạn sử dụng, TB sẽ truy cập theo tốc độ bị hạ [/JUSTIFY][JUSTIFY]băng thông nha.[/JUSTIFY]
  8. ariel83

ariel83 Thành viên

Được Like:
    2
    đọc thông tin trên web thấy gói DP10 k giới hạn phút gọi nội mạng những sẽ giới hạn 10 phút/1 cuộc gọi nhé các bạn
  9. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Đúng rồi đó bạn nhé, giá gói DP10 là 2.700.000đ/30 ngày, Số phút gọi nội mạng là không giới hạn. Tuy nhiên giới hạn cho mỗi cuộc gọi không quá 10 phút/cuộc gọi.Nếu quá 10 phút, hệ thống sẽ tự động ngắt cuộc gọi.(tối đa 10p/ cuộc gọi)
  10. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    tự động ngắt cuộc gọi hả bác tính năng này em thấy hay đấy ạ như vậy thì sẽ tránh phát sinh cước ngoài mong muốn của mình đó ạ