Xin giúp Gói PFC

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi tienhung01, 3 Tháng ba 2016.

1. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Đúng rồi đấy bạn à. Mình thấy MobiFone rất hay có khuyến mại gia hạn cho khách hàng sử dụng, nhất là các gói mà nhiều KH dùng.
  2. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Khuyến mại gói bông hồng đến 31/3 mới hết cơ mà, các bác cứ thoải mái xài đã.
  3. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    nghe tên dịch vụ như thể cho con gái ấy nhỉ, đúng là nhân dịp mồng 8/3, nhưng mà số thuê bao của nam cũng được đăng kí, lễ ra chỉ phái nữ mới được đăng kí thôi mới đúng chứ.
  4. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    đúng ra là phải như vậy đó bác nhưng hệ thống đâu có thể lọc số nào của nam số nào của nữ đâu nên ai cũng được hưởng cho nó đỡ phải ghen tị
  5. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Không áp dụng tính năng tặng gói đối với gói data BONGHONG đâu nhé cả nhà.
  6. naito0712

naito0712 Thành viên

Được Like:
    2
    Bi giờ đâu phải tất cả thuê bao đều đăng ký thông tin chính chủ, mà mình thấy con gái dùng mạng không nhiều bằng con trai nên nếu chỉ áp dụng với con trai thì hơi bất công, phải không các bác?
  7. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Nhà mạng mobifone đang có khuyến mại gói Bonghong thì các bác dùng Sim PFC cũng có thể đăng ký được gói khuyến mại này nhé!
  8. buithanh1807

buithanh1807 Thành viên

Được Like:
    0
    Tại thời điểm gia hạn, mà TKC <8000đ thì gói BONGHONG có bị huỷ không, hay vẫn tiếp tục được gia hạn vậy mấy bác???
  9. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    nếu không đủ tiền gia hạn gói thì gói sẽ bị hủy bác nhé chứ không được tiếp tục gia hạn đâu ạ
  10. buithanh1807

buithanh1807 Thành viên

Được Like:
    0
    Không phải. Tại em thấy gói D7, TKC còn <7000đ hệ thống vẫn gia hạn được, không nhất thiết phải >=7000đ đo