GPRS cho Viettel đê!

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi toisapxong, 23 Tháng tám 2006.

1. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    tùy 'gia chủ' thui :D
  2. 18001090

18001090 Thành viên

Được Like:
    6
    Thế sao vẫn chưa thấy tăm hơi bác Haidove đâu cả nhỉ???
    Mọi người chờ bác tự ...nộp mình chịu phạt nè, hì hì
  3. con_sau_may_tinh

con_sau_may_tinh Thành viên

Được Like:
    0
    Hic , vậy có ai dùng điện thoại làm modem kết nối NET cho PC chưa vậy , nếu có thì bày với !
  4. tuan0407

tuan0407 Thành viên

Được Like:
    46
    Bạn nào cài được GPRS cho Viettel của máy N70 được chưa, mình muốn dùng GPRS để cập nhật bản đồ Emap nhưng ko được. Bạn nào biết chỉ mình cài đặt thông số phần Advanced settings đi, có các mục là :
    * Phone IP address :
    * Name severs :
    * Proxy serv. address :
    * Proxy Port number :
    các bạn ráng giúp dùm nhé , thanks a lot !
  5. wohinhdoc

wohinhdoc Thành viên

Được Like:
    1
    Hi x, có ai cài GPRS Viettel cho máy Motrola M1000 hay A 1000 chưa ! Có thì hướng dẫn cho mình nhá !
  6. singumcune

singumcune Thành viên

Được Like:
    3
    mình sài n_GAMEQD nhưng không biết cài GPRS bằng tay thế nào cả, bạn nào biết chỉ cho mình với đc không. cảm ơn nhiều nha
  7. mankichi01

mankichi01 Thành viên

Được Like:
    0
    em dùng nokia 7200. Cài đặt thành công rồi (bằng chứng là chữ G to tuớng nằm ở góc trái trên màn hình). nhưng ko dùng được. có đem tới cửa hàng của Viettelmobile, nhân viên ở đó cũng chịu luôn. người ta bảo nhấn phím 0 để truy cập trang chủ, nhưng ko được.Mà máy em khi tắt nguồn khởi động lại thì xuất hiện dòng chữ "Kiểm tra cài đặt kết nối", vào mục kiểm tra cài đặt kết nối thì máy tự động tắt nguồn. Em nghỉ là lỗi ở đó, có ai giúp được em với ko?cám ơn và hậu tạ nhìu nhìu......