GPRS Viettel 903SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vuthanhphu, 25 Tháng tám 2006.

1. BAXU

BAXU Guest

Cài GPRS thì ok, nhưng MMS thì ko đc, ko bít sao...?
  2. conf

conf Thành viên

Được Like:
    41
    Sao mình cài đúng hết rồi mà vẫn không vào được dù trên cột sóng đã hiện chữ G to tướng. Cứ nhập địa chỉ wap vào là nó báo Connection unavailable. Ai giải quyết được xin chỉ giáo nhé. Cám ơn rất nhiều.
  3. conf

conf Thành viên

Được Like:
    41
    Hehe được rồi, tại lúc đầu chưa active profile nên không được. :)
  4. conf

conf Thành viên

Được Like:
    41
    Mình đã vào được wap nhưng chưa gửi được MMS. Dù ở trên có hướng dẫn nhưng mình chưa hiểu lắm. Bạn nào làm ơn hướng dẫn cụ thể từng bước dùm mình được không? Cám ơn trước nhé.
  5. ajax

ajax Thành viên

Được Like:
    1
    tui cũng kô dùng đc mms, kô bít set sao?
  6. BAXU

BAXU Guest

MMS thì cứ cài vô chơi đi đã, GPRS cả ba mạng minh thử ngon lành nhưng MMS thì chưa đc ông nào cả...:confused:
  7. vuthanhphu

vuthanhphu Thành viên

Được Like:
    9
    Mình gửi MMS đi được đến máy samsung x160 máy kia báo có tin nhắn mới như vậy chắc là được rồi phải ko các bác, cài đặt như bác trongtd123 hướng dẫn,các bác thử gửi giữa 2 chiếc 903sh thử xem ,chỉ tiếc là máy x160 đó cài gprs hoài mà ko vào wap và mms được nên tin nhắn chưa xem được.Có bác nào biết gprs viettel cho x160 ko.Xin chỉ giúp.
  8. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    các bác à, phải xem coi lúc gủi các bác đang đứng ở đâu nhé, thằng Vịt teo nó mới phủ ở HN và Tp.HCM à ehehee.
  9. paintmanvn

paintmanvn Guest

Đã cài và không có kết quả.
    Máy tôi dùng phiên bản Smart Tone
  10. lamdavn

lamdavn Thành viên

Được Like:
    0
    thx bro đã hướng dẫn, có điều em vẫn chưa vô được....chắc vác xác xuống chỗ mấy đứa viettel quá