H.Nam bán hàng Lừa đảo!

Thảo luận trong 'Nội Quy - Danh Sách Đen' bắt đầu bởi faỉy0259, 12 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    nó mà làm ăn k đàng hoàng, bác cứ vác cái máy + phiếu nhận máy tới làm bù lu bù loa, gây ầm ỹ. rồi nó cũng mất uy tín thôi
  2. faỉy0259

faỉy0259 Thành viên

Được Like:
    8
    Nói chung là chuyện bảo hành có vẻ có vấn đề thôi, nghĩa là khi máy bạn hư là bạn coi như nắm chắc phần không đc bảo hành rồi vì thế nên cân nhắc mức độ hên xui và giá cả nữa.

Cái điện thoại của mình chắc là do anh nhân viên nào sơ ý làm rớt hoặc là cố ý làm rớt nên mới được bảo hành thôi, nhưng chưa chắc là sẽ tới lý do gì được bên HNam đưa ra để ko bảo hành nữa đây. Chờ tới cuối tuần xem sao!
    chaien1987 thích bài này.
  3. Quangvinh123456

Quangvinh123456 Thành viên

Được Like:
    1
    Nói chung là bác nên cẩn thận khi mua hàng bên Hnam Mobile.vì Hnam ko có khả năng bảo hành,hnam lấy hàng của một của hàng bên đường Hùng Vương và tấc cả máy bảo hành điều chuyển về bên đó hết.thật là đáng sợ.Mua hàng xách tay ở một nơi bảo hành một nơi thì khó mà vừa ý được
    faỉy0259 thích bài này.
  4. taiwin

taiwin Thành viên

Được Like:
    111
    "điện thoại của anh có vết va đập rất mạnh, làm gãy băng tần điện thoại nên máy không nhận ra sim"
    không hiểu được câu này!!!!!! thiếu iot quá!!!!!!!!!

kết nhất câu này!!!
    "Xin thề là con cho dòng họ con cháu thằng HNam sau này làm ăn không bao giờ cất đầu lên được"

ghét nhất câu này!!!!!!!!!
    "bên em đã hỗ trợ một phần chi phí sửa chữa cho anh"
  5. datacomvietnam

datacomvietnam Thành viên

Được Like:
    0
    :-o H.Nam ý ạ. em đang dắt xe chuẩn bị ra H.Nam đây, đang ngồi đợi bạn sang đọc qua thấy cái này, ôi trời , hụt
  6. lathanh

lathanh Thành viên

Được Like:
    121
    Tình hình xử lý ra sao rồi, vào báo cáo cho anh em biết đi.
  7. faỉy0259

faỉy0259 Thành viên

Được Like:
    8
    Báo cáo các bác tình hình là do nhà em xa quá không tiện lên xì phố nên đã gửi phiếu bảo hành cho đứa em. Và tới hôm nay thì vừa mới lấy máy lúc 4h chiều. Hiện giờ máy chưa về tay em nên chưa biết. Cũng hên là chỉ trễ hẹn có 05 ngày thôi, máy gọi điện được là mừng òi. Không biết nó có bị hư gì khác không, đang lo lắng quá chời!

Hy vọng mọi người sau này có mua hàng cẩn thận và rút kinh nghiệm, phải nâng niu điện thoại mình như nâng trứng hứng hoa mới được, nếu không là... không được bảo hành đâu!

Khi nào em đem điện thoại về test em sẽ nói chi tiết hơn, chân thành cảm ơn sự quan tâm của mọi người ạh!
  8. faỉy0259

faỉy0259 Thành viên

Được Like:
    8
    Hic hic. báo cáo các bác, chết em rồi, không biết cái trang http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr này có chính xác không mà khi check IMEI thì còn W8 của em giờ thành con X8 rồi... hic hic, phen này lại phải lên HNam một lần nữa rồi! Chán quá!
  9. Sai

Sai Thành viên

Được Like:
    45
    Có khi nào bác bị đổi main ko :D
  10. faỉy0259

faỉy0259 Thành viên

Được Like:
    8
    Đổi main là đúng rồi, nhưng lẽ ra phải đổi main W8 chứ sao lại chơi đổi sang thành X8 trời, bó tay! Giờ chả biết phải làm sao, chả lẽ lại phải chờ đợi!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.