Hack phone cho N78 v30.011, N86 v11.043, N97 ver11 , 5800 ver30

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi DOAN DUNG, 24 Tháng bảy 2009.

1. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Sao ngộ vậy, bạn kiểm tra lại file cer and key có bị lỗi hay không.
    Thieo mình thấy thì có thể file cer and key của bạn bị lỗi đó vì hiện nay thì mình thử rất nhiều đó là chỉ có Hello OX 2.4 thì mới không cài được thôi.
    - Bây giờ bạn dùng cer & key đó để sign một phần mềm khác để cài vào xem, nếu không được thì có lẽ bạn nên xin một bộ mới. Bạn đưa Imel lên đây mình lấy cho
    -------------------
    Nếu không được thì mình sẽ làm cho bạn qua teamviewer
    viaiolhnay thích bài này.
  2. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    nè bn: 352057028304651. mình cũng có sign 1 số pm khác, 1 số thì đc, còn số khác thì k. mong bạn giúp dùm mình., thử nhìu cách mấy tháng nay rồi...:-s
  3. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Bạn tải cái Hello OX đã mình đã Sign theo số IME của máy bạn về cài xem sao nhé, cài song mở lên nếu nó chạy mãi thì thoát ra chạy lại, không được nữa thì tắt máy mở lại nhé.

Các file đính kèm:

viaiolhnay and Khỉ Con like this.
  4. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn nhìu nha. mình đã hack thành công rùi. hjhj. bạn có trang nào download phần mềm k, chia sẻ cho mình với. cảm ơn !!!!
  5. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Ồ có rất nhiều bạn, ngay trong GSM này đây là có thể đáp ứng được hết các yêu cầu của bạn. Bạn vào phần
    ứng dụng cho S60V3 nhé, không thiếu thứ gì luôn
    Mã:
    [URL]http://gsm.vn/f396/[/URL]
    Khỉ Con and viaiolhnay like this.
  6. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có PM nào cài full màn hình nền k. chứ bây giờ mình dùng cách sửa theme, bất tiện lắm...vài cái phần mềm tiện ích như: xem dung lượng pin, thay đổi logo mạng,.... cảm ơn nhìu
  7. nguyenphuocho

nguyenphuocho Thành viên

Được Like:
    370
    Hack bằng cách chạy FW là nhanh nhất, lấy cer key dùng được một thời gian, không ổn định lắm đâu
  8. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Hi mình bỏ một thời gian nên quên mất chứ mấy cái bạn nói có đủ cả, bạn chịu khó search trước đi mấy hôm nữa rãnh mình sẽ tiếp, hii hiện giờ học hành hơi bận rộn tý
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Mình đã làm được rất nhiều máy có thấy cái nào chạy một thời gian không ổn định đâu bạn. Nếu dùng được bằng Hello OX thì rất nhanh bạn nhé không chậm tý nào và cực đơn giản.
  10. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    z là máy hack mình vĩnh viễn hay là bao nhiu lâu z