Thảo luận Hack phone không cần cer key, không cần cài lại firmware

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 18 Tháng bảy 2011.

1. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Phải nhìn thấy thư mục sys và mở đc thư mục này sau khi apply patch open4all trong rompatcher.
  2. bjnlo5110

bjnlo5110 Thành viên

Được Like:
    0
    wow,zậy là mình đã hack dc rồi.tk mod
  3. hungsim

hungsim Thành viên

Được Like:
    16
    anh em cứu Mình với mặc dù đã gắn bó với dòng Nokia hệ điều hành này rất lâu Cũng biết tạm ổ cách sử dụng phần mềm : hackphone, sin phần mềm ...
    Chẳng là thế này Hôm nay em tái máy muốn nghiên cứu cách háck mới cho con Nokia E72 theo cách này lên đã format máy : *#7370#

Khi format xong thì mình không cài được bất kỳ phần mềm nào : khí cài vào máy báo tập tin bị lỗi ( đã làm các cách sin phần mềm, cài lùi thời gian, format thẻ nhớ , tải trực tiếp trên wep phần mềm xplore ( mình có mua key xịn ) nhưng máy đều báo tập tin bị lỗi)
    Mình đã format rất nhiều lần nhưng khi cài bất cứ tập tin nào đều bị máy báo " tập tin bị lỗi"
    Kính mong cách cao nhân chỉ giúp em . Vì nếu không cài được tập tin nào hết thì không có cách nào hack được hết ( vì có cài file vào dc đâu mà hack)

Xin lưu ý là Máy mình trước kia đa hack phone và cài rất nhiều phần mềm ngon được

Máy E72 : 071.004

em có đầy đủ file Key và cer của máy còn giữ

xin cho em hướng giải quyết ngàn lần cảm ơn 3:o3:o3:o3:o
  4. 10makv10

10makv10 Thành viên

Được Like:
    0
    Đã hack thành công cho E63, thank chủ thớt nhiều.=D>
  5. bjnlo5110

bjnlo5110 Thành viên

Được Like:
    0
    hiểu lun, theo như mình dc biết thì format = *#7370# or 4 ngón thì không hack phone dc nữa đâu
  6. taitai82

taitai82 Thành viên

Được Like:
    0
    sau 2 tiếng chỉnh sửa minh Hack được cho cục cưng E71 của mình rùi, cảm giác thật Yomost!!!!!! thanksss chủ topic....
  7. taitai82

taitai82 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào bro, mình cũng từng bị giống bro , cũng format kiểu đó. lúc đó mất hơn 4 tiếng để lướt net mới tìm được bệnh. bro chỉ cần update firmware lại bằng NOKIA SOFTWARE UPDATER xong rồi , làm lại theo topic là xong thoi. lần sau đừng format kiểu đó nha. hack fone mả format kiểu đó sẽ ko hack đc nữa.
  8. Thienhoang562

Thienhoang562 Thành viên

Được Like:
    0
    hjx máy mình C5-00.2 ko hack đc.., chán quá
  9. benzara

benzara Thành viên

Được Like:
    0
    ong dung cai install trong nào the?
  10. bluechatvn

bluechatvn Thành viên

Được Like:
    6
    Mình vừa sử dụng cách này Hack thành công con E71 white mới mua sáng hôm qua. Cảm ơn chủ thớt nhé. Cách này quả là cực kỳ đơn giản và hiệu quả với mình, cụ thể như sau:
    1. E71 firmware 500
    2. Tạo thư mục .sys trên ổ E ko được, phải tạo 1 thư mục abc rồi trong đó tại thư mục .sys thì ok
    3. Làm y như hướng dẫn của bác chủ topic
    4. Khởi động lại máy
    5. Cài phần mềm ko BPC ko cần sign
    6. cài roompatcher 3.1
    7. chạy roompatcher thì thấy dòng Instalserver bị đánh dấu đỏ, dòng open4all thì hoạt động bình thường.
    Mình chưa cài nhiều phần mềm nên chưa dám chắc cá phần mềm khác thế nào. Nhưng với mình thế là đủ.