Hình chụp từ 910SH của 3xu

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi ashahibiru, 7 Tháng hai 2007.

1. CƠTẠO_MOBILE

CƠTẠO_MOBILE Thành viên

Được Like:
    1
    có anh em nào có còn con 910SH bán k ?máy chưa unlock hay đã dùng đc bán thì alô cho em nhé
    cho luôn cái giá nhé.dang dùng 903 nhạc nghe nhỏ wá nên thấy chán rùi
    thân chào
  2. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    có bao giờ dùng được ở vn đâu mà unlock hả bác.Mua cầm chơi thôi bác
  3. ashahibiru

ashahibiru Thành viên

Được Like:
    20
    Tay nghề....kém ý mà.Vừa đi vừa bầm choét choét lấy cài gì mà rõ được. Tuy nhiên nếu cẩn thận con này thì khỏi phải chê, mình nghĩ vậy. Ai nghĩ giống tui thì vui lòng soạn tin nhắn: 910sh_khỏi phải chê_X_Y_Z, và đừng quên trả lời câu hỏi: có bao nhiêu người nghĩ giống bạn.
    :D
  4. Anluulac

Anluulac Thành viên

Được Like:
    20
    hình chụp đẹp quá.chắc e phải bán chiếc dream của e để lấy cây 910 này thôi.ặc ặc
    minhhoang thích bài này.
  5. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    có cần phải thế ko, chiếc đó mà bik dùng thì sẽ sinh lợi mua đc vài con 910 đó chứ, chứ mua con 910 thì ko thể sinh ra đc con dream nèo đâu, suy nghĩ cho chín chắn tí chứ.
  6. noname1bk

noname1bk Thành viên

Được Like:
    6
    công nhận là chụp ảnh của 910SH là đỉnh của chảo!!!!!!
    hi`hi`hih``
  7. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Bác này nói khéo quá. Chảo cũng có đỉnh nữa hả bác, đỉnh chảo = đáy chảo. :hit:
  8. vodanh1981

vodanh1981 Thành viên

Được Like:
    49
    Hông biết ý bác í là gì luôn :D, đỉnh của chảo = ?????? tiếng lóng mới à?
  9. haigaru

haigaru Thành viên

Được Like:
    47
    trưa nay em vừa được chiêm ngưỡng 2 con 904 va 910.khi em cam 2 con 903 va 904 thì đúng con 904 Kool va đẹp hoen thật,chụp anh thì khỏi nói hơn hẳn con 903, cung 3.2 ma sao nó khác thế nhỉ. tiếp theo em cầm con 910 lên so sánh với con 904,he he khỏi nói luôn vì con 910 bi lock sim em chẳng nghịch được gì.nhưng nói chung là 3.2 ko thể so sánh với 5.0 được.Định cầm con sharp903 màu trắng của mình lên so sánh với con 910,hehe tự nhiên thấy tủi tủi trong lòng.nhưng mà con 910 nó dày hơn con 903 của mình thì phải, an ủi phần nào.

HEHE theo thông tin mật hình như anh BAXU sắp cầm 1 con 904 bản thương mại.có gì anh BAXU review cho bon em mở rộng tầm mắt nhé, có khi lại hé mở được cái gì đó thì sao
  10. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Đính chính 2 thông tin :D
    - 910SH mỏng hơn 904SH
    - Chưa có 904SH thương mại..!