Thảo luận Hỗ trợ Khách hàng sử dụng dịch vụ MobiFone (post vào đây)

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Mobifone Support, 31 Tháng mười 2014.

1. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    tức là bạn muốn khi bạn bật máy lên thì số đó nhận được bản tin thông báo là bạn đã mở máy à ? Nếu vậy bạn thêm số bạn của bạn vào danh sách : Thêm B vào danh sách:THONGBAO_Số B gửi 9232
  2. huetrang

huetrang Thành viên

Được Like:
    2
    Dịch vụ này hay và tiện lợi quá , mà rẻ nữa chứ .
  3. thuybe_hatam

thuybe_hatam Thành viên

Được Like:
    4
    MCA giờ phổ biến rồi, những bác có công việc cần liên lạc thì đều dùng dịch vụ này cả. Khá hay mà lại có nhiều tính năng tiện dụng
  4. kajtoukjd9x

kajtoukjd9x Thành viên

Được Like:
    0
    bạn cho mình hỏi là mình đăng ký miu sinh viên mới 25.000 đồng thì có được miễn phí data truy nhập các dịch vụ của zing không và khi hủy gói MIU đó đăng ký lại thì mất 50.000 đồng một tháng phait không
  5. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Mình thấy gói MIUSV mà truy cập vào các dịch vụ của zing thì ko được miễn phí đâu vì gói MIUSV và gói Zing có liên quan gì nhau đâu. Gói MIUSV mà hủy đi thì hết ưu đãi 25k đó, bác suy nghĩ kỹ trước khi hủy gói nhá.
  6. Mobifone Support

Được Like:
    6
    khi bạn đăng ký gói MIU của sinh viên thì quy định vẫn theo gói MIU bình thường. nghĩa là bạn vẫn được truy cập các dịch vụ của zing nhưng vẫn sẽ tính dung lượng ( trong lượng dung lượng được hưởng truy cập ở tốc độ cao ). Khi bạn hủy gói MIU đi thì khi đăng ký lại sẽ không được hưởng ưu đãi 25.000 đ nữa mà trở về với gói MIU bình thường của sinh viên. Tức là sẽ mất 50.000 đ bạn nhé
  7. travisimp2011

travisimp2011 Thành viên

Được Like:
    0
  8. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    thớt cho hỏi gói fc50 có tính cước sau khi dùng hết 450 mb không
  9. Mobifone Support

Được Like:
    6
    Có bạn nhé. Khi hết lưu lượng thì cước phát sinh sẽ là 9,77đ/50kB
  10. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Bác cho em hỏi cái gói khuyến mại TH10 ấy em nghe đâu là có sự thay đổi từ ngày 12/11. CHo em hỏi 1 chút là nếu ngày 10.11 em mua gói TH10 được 100k trong tài khoản KM1T , thế thì đến ngày 12.11 số tiền đó của em sẽ tính thế nào: giữ nguyên, bị mất hay là chuyển thành số phút thoại và sms?