Thảo luận Hỗ trợ - Tiếp nhận ý kiến về dịch vụ của Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 16 Tháng tư 2013.

1. mgjkdhflgkg

mgjkdhflgkg Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng soạn như vậy rùi nhưng không hủy được!
  2. mgjkdhflgkg

mgjkdhflgkg Thành viên

Được Like:
    0
    làm sao bây giờ???????ngày nào cũng mất tiền
  3. mgjkdhflgkg

mgjkdhflgkg Thành viên

Được Like:
    0
    mình soạn HUY DN gửi 5005 tin nhắn trả về là bạn chưa đăng kí hoặc đã hủy dich vụ trước đó!!gửi hôm qua với nay đều thế !vẫn bị trừ tiền
  4. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Qua kiểm tra trên hệ thống thuê bao chưa soạn tin hủy trong ngày hôm nay và các của pháp trước đó của bạn là: huy xsdn hoặc huy xsmn và gửi đến 8062, 5005. Như vậy đều là các cú pháp không đúng với dịch vụ đang dùng bạn nhé!
    #TH
  5. meocondiboi

meocondiboi Thành viên

Được Like:
    0
    Nghe thiên hạ đồn dạo này có ứng dụng gì của viettel hot lắm, xài hay mà còn được cho tiền nữa, người yêu đi xa ít nhớ nhau, bạn bè bớt giận nhờ nói chuyện được gửi hình qua lại trực tiếp mà nhanh, rồi được cho dung lượng 3G nữa thì phải. Ai biết share giúp em với ạ.:dreaming:
  6. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Ứng dụng bạn đang nhắc đến là ứng dụng để chat phải ko ? Bạn có thể nói rõ hơn tính năng ứng dụng này để làm gì ? Để mình xác định xem là chương trình nào của Viettel
    Chỉnh sửa cuối: 7 Tháng chín 2015
  7. mgjkdhflgkg

mgjkdhflgkg Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã soạn HUY DN gửi 5005 rồi và gọi tổng đài họ cũng bảo soạn như vậy nhưng vẫn ko hủy được là sao?bạn kiem tra lại xem đã hủy chưa dùm
  8. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Bạn inbox giúp mình 1 trong các thông tin CMT của chủ TB/ Mã cá nhân/ 3 số TB thường xuyên liên lạc để bên mình hỗ trợ bạn hủy nhé .
  9. hgiang.1212

hgiang.1212 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nhận được tin nhắn thế này:
    Mọi người cho mình hỏi 3G không giới hạn lưu lượng được bao nhiêu lưu lượng tốc độ cao hay không giới hạn lưu lượng luôn nhỉ :D
  10. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Đây là gói MIMAX thông thường đó bạn, bạn có 600MB lưu lượng tốc độ cao, hết 600MB bạn truy cập hoàn toàn miễn phí bạn nhé.
    #TTT