Thảo luận Họp mặt anh em box iPhone tại Sài Gòn!...

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng chín 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    vậy rốt cuộc là ko ai mún ăn nhậu làm wen à? ^oo^, có cần thành lập đội bóng iphone gsm lun ko ****
  2. ghost_xXx_angel

ghost_xXx_angel <b>iPhone Gamers</b>

Được Like:
    1,564
    Hah hah, cứ đà này em nghĩ Tết làm cái off rùi cờ bạc rượu chè lunz cho nó vui >^^<, Tết nào cũng đc, đỉn hình như Trug Thu chẳng hạn :D
  3. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    sắp mid-fall rồi đó :-"
  4. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Có ý cho rằng nên off vào dịp trung thu, ý này hay đó nhen. Gần tết thì gsm tổ chức nhiều ct và xôm nhất là ở sg.
  5. thaitu779

thaitu779 Thành viên

Được Like:
    0
    off nhanh lên đi chứ, sao hoài mà ko có ai ủng hộ hết thế
  6. ndung

ndung Thành viên

Được Like:
    208
    Mình cũng đang nóng lòng muốn ủng hộ, nhưng ko biết thời gian , địa điểm+ điều kiện nên đành bó tay !
  7. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Để bàn bạc lại sẽ có thông báo cụ thể!!!
    chỉ mong là anh/em và các Bác các chú, các cô các chị các em tham gia đông đảo, càng đông càng tốt nó mới xôm tụ được....
  8. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    mấy ông mod ko thấy liên lạc gì hết sao làm :|
  9. badboy882004

badboy882004 Thành viên

Được Like:
    29
    Ý này cũng hay đó, cho em tham gia nữa, chuyên đá hậu vệ cánh(*). Khi nào off thì cho em xin địa chỉ và thời gian luôn nha, tham gia cho vui vì cũng ở SG mà:D.

P/S mod: Mod lên lập 1 topic để điểm danh ae đi rồi khi nào có thời gian địa điểm cụ thể thì nhắn tin cho mọi người, ok?\m/ còn topic này thì để mọi người bàn bạc địa điểm và thời gian.
  10. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Nghe oài sao ko thấy tưNg bừng nhỉ ?! Đã chơi thì chơi tới bên chứ. Nghe đâu bên VNMa có ku nào mới lên admin vài ngày hùng hồ tuyên bố họp ghê lắm mà đi họp.......đc 8 ku :|:|:|. Vãi tè chiu không nổi luôn =))=))=)).
    @All : Khuyến khích Bác nào đi họp thì về đuợc yêu cầu App từ 10$ trở xuống và nếu App đó Cr.a.ck được.App từ Apple store nhé ! Khuyến mãi 10 người đến đầu tiên nha. Bác nào chủ xị thì ghi danh lại 10 người đầu tiên giúp nha. :) !
    Chỉ dành cho anh em chơi lâu trong Gsm.vn thôi nhé !
    anhsuytu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.