**HOT All N-GAGE 2.0 OS 9.1-9.2 CR@CKED BINPDA**

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi hbinhlove2003, 29 Tháng năm 2008.

1. congvu

congvu Thành viên

Được Like:
    0
    có cao thủ nào cài được alpha3 trên e 63 không vậy
  2. smartmobee

smartmobee Thành viên

Được Like:
    60
    Sao không có mấy game sau này nhỉ ? BinPDA hết quan tâm đến N-gage rồi !:25:
  3. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    - Có game cho E63 rồi đó bạn, chơi rất đã, để mình post lên sau cho bạn nhé, hiện giờ đang bận nên mình không post lên được thông cả he ráng chờ tý
  4. lovingyou

lovingyou Thành viên

Được Like:
    2
    Mình cài theo hướng dẫn của bro minhcuong. nhưng khi vô N-gage thì bị báo lỗi "Unable to read game database! (Eror -12)". Có ai bik nó bị gì ko?
  5. minhdinh

minhdinh Thành viên

Được Like:
    7
    cho minh hoi la NOKIA N97 co cai choi duoc Ngate ko vay . tai minh cai TRK tren n97 ko duoc.
  6. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    - Trước khi cài thì bạn kiểm tra kĩ dữ liệu nguồn và thẻ nhớ nhé, trường hợp của bạn thì nên thử lại bằng cách cài lại phiên bản N-gage khác vì nhiều máy tuy giống nhau, cùng một loại luôn nhưng mà phần mềm cài vào thì cái được cái không đó bạn, tốt nhất là bạn nên thử cài vài cái khác nhau nhất định sẽ có cái hợp với máy bạn thôi
    - Bạn qua đây lấy cái game Alphalt 4 3D (320x240) dùng cho dòng E-Series về cài chơi thử xem nhé, không thua gì thằng N-gage đâu
    Mã:
    [URL]http://gsm.vn/threads/147959-Tong-hop-game-320x240-e61-e63-e71-/page9[/URL]
    lovingyou thích bài này.
  7. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    - -----------------------Lần sau nhớ đánh full dấu nhé bác không là bị del bài đó-------------------------
    N97 có hỗ trợ N-gage đó bạn, không cần cài TRK đâu nhé
  8. minhdinh

minhdinh Thành viên

Được Like:
    7
    sorry nhé. vậy bạn có thể chỉ cách được không. đọc hết this topic vẫn không thấy. mi`nh cài TRK hoài ko đc.
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    - Bạn đọc kĩ lại các bài trước đi nhé, mình và mọi người đã post lên gần như là đầy đủ các cách rồi đó nên mình không repost nữa , mình tin là bạn đọc kĩ và làm lại các cách thì nhất định được thôi, N-gage bây giờ cũng tương đối dễ cài hơn trước nhiều rồi và nó hỗ trợ rất nhiều loại máy rồi, dòng E mà còn cài thành công mà bạn.
  10. nhocken123

nhocken123 Thành viên

Được Like:
    1
    mình câ`n game Asphalt 4 cho n81 ,các bác cho mình link tải ah ,thanks...