HOT FW E71 ( RM 346) ver 500.21.009 apac update ofline

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi onelove2711, 4 Tháng bảy 2010.

1. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    ko có cách nào lấy lại đc đâu bạn ah.xoá còn sạch hơn cả fomat máy.hjhj chia buồn :D
  2. 2n3ye

2n3ye Thành viên

Được Like:
    0
    mình up = phoenix bị lỗi "failed to set phone to flashmode", khắc phục thế nào vậy mấy bạn?
  3. bobybang

bobybang Thành viên

Được Like:
    0
    con E71 của tớ up fw 500 xong, cài hellox 2.3 xong. chạy hack mà vẫn cứ dừng ở unpacking file.... tắt đi làm lại mấy lần cũng không được. bác nào chuyên gia chỉ giúp. thank!
  4. haonampro

haonampro Thành viên

Được Like:
    2
    mình cũng bị vậy, đem ra tiệm dt thằng bạn nó lấy chương trình sign chuyên nghiệp sign cái file hello gốc của nó, chép vào thẻ nhớ install ngon lành đó bác. ko phải sign từ web đâu nhé mà sign bằng chương trình, rất nhanh, bấm OK là có file liền
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Bạn cài xong Hello thì đừng mở nó vội . Khởi động lại phone rồi hãy vào Hello để nó tự cài nốt ! Chúc vui !
    SignSis và HelloOX2.03 của bạn đây ! Dùng với file .cer và .key theo IMEI của bạn để sign trên PC nhé ! Thân !

Các file đính kèm:

6. brutal_death

brutal_death Thành viên

Được Like:
    1
    mạnh dạn hỏi là mình dùng e71 có nên up lên fw 500.21.009 không nhỉ ? của mình bây giờ đang là 400 mà thấy một số người phàn nàn là muốn quay về bản 401..
  7. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Vẫn hỗ trợ A-GPS mà bạn. vào GPS data/ positioning setting để cấu hình lại nếu bạn thấy mất tính năng A-GPS.
    Vẫn thấy bắt GPS như cũ.
  8. simhathanh

simhathanh Thành viên

Được Like:
    8
    chẳng hiểu gps của các bác thế nào nhưng em thấy tốc độ bắt vẫn nhanh, chỉ có điều không đuợc chính xác lắm. em ngồi trong nhà tắm vẫn thu đc tín hiệu 5 vệ tinh
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    thu được nhưng quan trọng là có xài được ko đó , mình thấy đa số ngồi đâu cũng thu được nhưng mà bắt đc để xài thì hơi bị lâu :-ss
  10. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Sau một thời gian dùng thấy FW mới thỉnh thoảng bị treo máy phải tháo PIN và hay khởi động lại hơn. FW cũ hiếm khi bị.