Hot hot, thông tin mới về gói data30 của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi anhyeuem12hp, 27 Tháng mười 2014.

1. corki24

corki24 Thành viên

Được Like:
    0
    hỉ có câu lệnh GHdata30 gui 999 để gia hạn tiếp gói cước nhé.
  2. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    khi gia hạn gói data30 thì thời hạn sử dụng sẽ áp dụng từ ngày gia hạn và có 2,4GB truy cập mạng miễn phí nhé
  3. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Gói data30 bây giờ đáp ứng hết các nhu cầu của khách hàng rồi, chủ động gia hạn rồi quy định đăng kí và mua thêm dung lượng nữa, trước đây mình nhớ hủy đi mà đăng ki lại thì rất khó vì có quy định 90 ngày ko đc dùng gói.
  4. Rick25

Rick25 Thành viên

Được Like:
    1
    Data30 thì kết hợp với data20 là chuẩn nhất, chứ max chỉ dùng cho các gói data của sim thường thui, không dùng chung với các gói của sim fastconnect được
  5. playboy90

playboy90 Thành viên

Được Like:
    0
    nếu mua thêm dung lượng gói các bạn soạn tin DK DATA20 gửi 999(200d/sms) có 1,8GB truy cập miễn phí nhé
  6. corki24

corki24 Thành viên

Được Like:
    0
    Để mua ngày sử dụng gói data30 các bạn soạn tin nhắn GHD gửi 999 ( 200d/sms) nhé.
  7. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    không còn câu lệnh mua thêm ngày đâu ah, Bây giờ nhà mạng cho phép đăng ký thoải mái rồi ko cần mau thêm hạn sử dụng nữa đâu, các bác gia hạn gói bằng câu lệnh GHdata30 gui 999 để gia hạn gói thôi ah, thời hạn sử dụng của gói sẽ tính theo gói liền trước nhé.
  8. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Vì thế nên em thường đăng ký lại gói cho hương ưu đãi lâu dài bác ah, may quy định ưu đãi cho người dùng em thích gói này nhất đó.
  9. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Nếu bác quen dùng gói này nên tham khảo thêm gói F500 mới thử nghiệm cung cấp, với giá cước chỉ 500k/năm mà có tới 4GB/tháng xài trong 12 tháng với tốc độ khủng như 4G là 42Mbps, chỉ lo thiết bị đầu cuối không hỗ trợ được tới tốc độ này thôi :))
  10. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Gói cước này ưu đãi nhiều vậy ak?500k/năm mà mỗi tháng những 4Gb?Như vậy tính ra mỗi tháng mất khoảng trên 40k mà được 4Gb, lại dùng tốc độ cao nữa chứ, quá là ưu đãi luôn