hot hot! ultra mp3 1.45 for symbian UIQ!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi MinhTrimobile, 17 Tháng bảy 2005.

1. MinhTrimobile Ex-Mod

2. potterduc

potterduc Thành viên

Được Like:
    0
    u rock !! man , cool . many thx , work ok ..................
  3. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    no problem.u're welcome!
  4. neverbeluv

neverbeluv Thành viên

Được Like:
    0
    Chòy ..... mong chờ cái nay lâu lắm gùi ... Thanks nhìu nhìu nhìu :D
  5. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    hehe!vậy à!chúc vui vẽ nhé!
  6. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    ah, anh Minhtri ơi, em cài trên con p910i thì nó bị hiện tượng giật giật âm thanh (giống như là treo máy) khi chạm vào bất cứ nút nào trên máy, VD như là chình âm thanh, hay di chuyển jogdial. Như vậy có cách nào khắc phục hiện tượng trên ko anh? Thanks
  7. teonguyen

teonguyen Thành viên

Được Like:
    3
    Vâng .. A. Minh Trí .... E cũng bị trường hợp giống như của bạn Phuongve đã nói...lúc trước e cũng đã cài ultra version 1.29 nhưng giật âm quá ko dùng được đành xóa ,,,,giờ thì mình có bản mới hơn là 1.45,,cài vảo thì thấy là nó đỡ hơn so với bản cũ.....nhưng khi đi điều chỉnh như menu hoặc skin thì nó cũng giật âm lắm...e dùng p91oi......có thể vì chương trình ultra hay tại vì mình cài đặt nhiều phần mềm cho máy nên khi dùng nó bị chậm ko anh ....... Cám ơn anh !
  8. F_NA

F_NA Thành viên

Được Like:
    18
    Em cảm ơn bác Minh Trí .
  9. haitran

haitran Thành viên

Được Like:
    7
    anh tri oi em la de cua anh huy em co con nokia3650 em muon hoi cach cai dat chuong trinh nghe mp3 , duoi muoi ,dieu khien ti vi nho bac giup em voi nghe anh huy ban qua nen ko lam duoc cam on nhieu nha
  10. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    sao em post vô đây!3650 ko dùng trình này!em liên lạc với anh qua yahoo messenger nha!mà nhớ gõ tv có dấu chứ!ko bị banned nick bây giờ!