Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    hình như chỉnh DNS Tim ơi , nó cũng android chứ gì đâu thêm cái nút truy cập nhanh FB :| ( cũng như mấy cái E của Nokia có nút truy cập nhanh mail vậy )
    BinZin17790 thích bài này.
  2. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    em no thay cai nut fb cua htc cha cha la lạ mắt nhất mà mang vn k cho vào fb thì htc cha cha chỉ có cái dáng thôi ,còn màn hình và độ phân giải của htc cha cha hình như không được sắt nét và đẹp phải k các bác.
    Đây chỉ là ý kiến cá nhân, cấc bác đóng góp ý kiến thêm cho em nó.
  3. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Ngoài nút FB thì vũ khí chính là em nó là bàn phím full QWERTy mà, dành cho những người thik chat chit hay email, trước h hay dùng nokia dòng E hay BB này nọ mà h muốn trải nghiệm android nữa. Chứ ko phải chỉ có nút FB.
    Màn hình thì mình thấy nét căng và mịn lắm mà, mấy bài review cũng nói thế. Nên chắc bạn ko phải lăn tăn về nó đâu :D
  4. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    Đúng là con này được cái FB với bàn phím QWERTY, bấm cũng đã tay, cảm giác lắm, vào fb thì khỏi phải nói
    Kiểu dáng cong sáng tạo mà cũng nữ tính quá, chắc hợp con gái hơn :(
  5. kim_1008

kim_1008 Thành viên

Được Like:
    1
    hihi, mình cũng thấy Cha Cha hợp với con gái hơn. Kiểu dáng cong cong, màu trắng nữa ^^. Chỉ hơi lo là nút FB không biết có vào được hok thôi, mình gặp nhiều trường hợp đăng nhập FB còn phụ thuộc vào nhà cung cấp mạng nữa, có lần vào FB bằng sim Viettel thfi không được, ức, đổi sang sim Mobiephone thì lại được :))
  6. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Fb thấy nhiều người nói vào phà phà bạn ơi, ko lo. Còn kiểu dáng thì mình thấy con màu đen nhìn cũng men chán
  7. Panda0212

Panda0212 Thành viên

Được Like:
    1
    Con này ngoài khoảng bàn phím bấm đã tay thì các chức năng của nó đáp ứng đầy đủ cho một người dùng android, cảm ứng ngon, giao diện đẹp. Nút facebook là dành cho những ai công việc bận rộn mà lại nghiện fb, khỏi phải vào trình duyệt ròi chờ load mà có thể instant upload ngay được. Mới nhìn sơ của con bạn mà thèm rỏ dãi =P~. Chờ review chi tiết hơn ;)).
  8. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    ua`......may cai ban phim qwerty thi ` minh thay cung duoc...nhung cha~ le~ thiet ke nut' fb de~ doa' .nen em no' moi hoi cac' bac nut fb co vao duoc khong doa ma.thay co' bac noi vao dc ro ro , co bac' noi phai chinh DNS.nen em no cung dan' do lam'.cac bac thay con chaccha co diem nao hay xung dang' voi gia 7tr cua em no' khong.
  9. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    ChaCha có cấu hình khá so với những đối thủ cùng tầm giá, CPU 800MHz, 512MB RAM và màn hình 2,6 inch cảm ứng HVGA. Ưu điểm lớn nhất của ChaCha là khả năng tích hợp Facebook và truy xuất trực tiếp thông qua nút chức năng dành riêng ... em lụm lặt bỏ vào :D
    [​IMG] menly quá :)
  10. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    mua con này theo mình thấy mua con e6 hay hơn