Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Em thấy con này ngon hơn chứ bác, 1 bên là Sym già cỗi, 1 bên là android. Mà giá lại ngang nhau nữa chứ
  2. Panda0212

Panda0212 Thành viên

Được Like:
    1
    Riêng khỏan cảm ứng thì mấy em Nokia cùi lắm bác, chả nhạy gì cả. Còn bàn phím thì con Cha cha này ăn đứt e6 ròi, bấm nhẹ và mẩy hơn hẳn.
    Cái nữa là nếu đuợc chọn giữa android với Symbian thì em sẽ chon android chắc ròi. Mà hình như con e6 tới 7tr9 thì phải. :-?
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    E6 có 7t à , con này thì rẻ hơn ít rồi :D đồng ý android hơn sym nhưg có mấy cái mà e6 thích hơn :D mình cũng đag xài android nhưng mà riêng 2 con này mình chọn e6 đó
  4. TnG2903

TnG2903 Thành viên

Được Like:
    0
    huh, E6 mình thấy đâu so được với con này đâu nhỉ? Cấu hình to hơn, HDH ngon hơn, bàn phím thì chưa biết thui :D, phần mềm hay cũng khá nhìu đó chứ :), có chợ nữa, thích thì chik ^^.
  5. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    đúng r.mình thấy e6 sao so với android được.màn hình của htc cha cha tuy mình chưa ưng í nhưng bàn phím mình thấy nó chỉ thua bb thui.
  6. super123

super123 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã xài em này rồi thấy cũng tuyệt đấy bác, nhắn tin thì nhanh như chớp, với kiểu dáng thiết kế cong cong vừa lạ mắt lại hỗ trợ cho việc nhắn tin nữa,cảm ứng khá xịn đấy, bác rinh 1 em về thử xem, hehe=))
  7. TnG2903

TnG2903 Thành viên

Được Like:
    0
    Mà con máy này chụp hình với video thế nào? Có good không nhỉ?
  8. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Camera bt như bao con đt khác, không có gì nổi bật, nhưng cũng chả có gì đáng phàn nàn. Còn video thì mh bé tí thế ăn thua gì =.=
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    công nhận ai cũng nói con cha cha này bàn phím bấm sướng lắm :x
  10. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    so với E6 thì e thấy con này đẹp hơn đó chứ, rất thẩm mỹ, bàn phím nhìn đẹp hơn E6 nhìu, nói chung nếu 1 trong 2 thì e vẫn chọn con này bác à, mà thường cái sau muốn cạnh tranh thì phải ngon hơn cái trước rồi nhỉ :D