Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    Pin xài mau hết lắm, được 1 ngày thui àh. Đó là có nghe gọi bình thường, còn hok xài gì chắc chỉ 2 ngày là cùng thui àh. :(
  2. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    e xài cũng gần được 2 ngày đó bác, chắc người ta gọi bác nhìu quá chăng :D
    Kill you and phale194 like this.
  3. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    hì hì, thế khi máy báo gần hết pin, nguồn pin dự trữ của Cha cha có lâu hem bác. Em có con BB 8830 ghia lắm, báo hết pin roài mà vẫn còn kéo dài đến nửa ngày đóa bác. ^^. Mà bác binxman đã xài qua Cha cha chưa ạh? :D
  4. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    đang xài nè bác, tầm 1 ngày rưỡi, nguồn phin dự trữ nó báo thì 3 tiếng sau mình đã về tới nhà nên sạc roài, để hôm sau kiểm chứng lại xem đã :D
  5. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Hình như máy có chức năng tự đọng thiết lập chế độ tiết kiệm pin khi sắp hết mà, tắt kết nối 3g, wifi, ròi giảm core cpu xuống thì cũng ko tới nỗi sợ giữa đường chết máy :D
  6. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    vậy pin con này cũng yếu hơn BB ah`.vậy nếu chơi game , lướt web thì em nó được mấy tiếng các bác.
  7. bkq

bkq Thành viên

Được Like:
    16
    Mình thấy con này ko cân đối lắm, diện tích phần dưới hơi nhiều , con này đút túi quần bò chắc hơi kích.
  8. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rồi đó bạn, sắp hết pin còn khoảng 15% là nó khởi động chế độ tiết kiệm pin ngay à, mà gì thì cũng do mình là chính, làm gì để đến nỗi lúc gấp gáp lại hết pin cơ chứ :D

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

mấy con smartphone con nào cũng như con nào thôi, đút quần khi nào chẳng cộm cộm :))
  9. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    lúc nt muốn send số đt mà chèn ở danh bạ thì làm thế nào các bác, em chèn mà nó chuyển thành MMS ko gởi đi được, chẳng lẽ cứ phải nhớ số mà ấn vào :(
  10. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Lên market search contact to sms là được đó bạn :)