Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    máy Cha cha này chơi Ninja Fruit được hem các bác. :D Em là em kết trò này lắm mà thấy màn hình Cha cha hơi nhỏ chắc chơi không sướng bằng các dòng cảm ứng khác ùi :(
  2. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Thấy mấy 4r khác họ nói chơi phà phà bạn ơi, thoải mái đê :))
  3. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    he he, merci bạn Kill you nhé. ^^. Chưa xài qua sản phẩm bao giờ mà cũng đang xem mọi người tư vấn thía nào về em nài rùi mới đầu tư được. hí hí
  4. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    đúng roài, thoải mái đê, tuy ko thiên về game nhưng bạn cứ xúc láng đê, ko đến nỗi tệ đâu :))
  5. TnG2903

TnG2903 Thành viên

Được Like:
    0
    Mấy game đua xe 3D thì sao các bác? Cân được không? :D, nghèo nhưng vẫn muốn xài sang :D
  6. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    em nó thích nge nhạc.htc cha cha loa ngoài thế nào các bác.âm thanh trong của nó có chuẩn không các bác.các bác cho em nó xin vài í kiến
  7. super123

super123 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã xài qua em này rồi thấy vào face cũng bình thường đó bác, "rinh" em nó về mà vào thử nhá!
  8. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    rất tuyệt bác ạ, nghe rất cảm giác, so với mấy con kia cũng cỡ 8 9. Fb thì vào cứ ào ào, kết nối nhanh!
    Chụp hình thì hết ý, em vừa chộp mấy ảnh rất nét, nhìn cứ như canon :))
  9. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    cám ơn bác binxmen. vậy bác cho thêm số í kiến về độ sáng màn hình cũng như độ phân giải khi xem phim chuẩn HD đi bác.
  10. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    độ sáng màn hình thì bình thường, nhìn dưới nắng ok chán!
    phim HD, e đâu có rãnh rỗi ngồi xem với cái màn hình bé tí này đâu bác, thích thì mở lap ra, việc gì phải khổ vậy, chụp ảnh nét là được rồi b-)