Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    cám ơn bác binxmen.
  2. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    Máy Cha cha thì điều kiển bằng tay hay cảm ứng thì tiện hơn nhỉ? Xem văn bản có đau mắt không các bác, kéo page bằng nút nào trên qwerty hay dùng tay cảm ứng trên màn hình rùi kéo vậy ạh@};-?
  3. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Lướt web thì chắc không sao vì zoom được, còn cái khác thì chịu. font chữ mặc định nhìn nhỏ quá, nhìn lâu chắc cũng mỏi =.=
  4. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    pa này có vẻ thắc mắc những cái ko nên thắc mắc thì phải. Cảm ứng thì cứ sờ mà kéo, ko thì có phím lên xuống đó, thích gì thì dùng.
    Còn cái vụ đau mắt thì càng ko có, chữ nhỏ nhưng thích thì zoom, ko thì có kính lúp hỗ trợ đó, mà các bác bị cận hay loạn mới đau chứ, em thấy đi thi tài liệu chữ còn nhỏ hơn còn xem được huống gì cái này :))
  5. happywoman9999

happywoman9999 Thành viên

Được Like:
    2
    bác bixmen ngộ quá người không biết thì hỏi.bác chưa nge hai từ học hỏi hã.tại htc cha cha có hai cái chức năng cho người dùng xài vừa cảm ứng vừa qwerty nhưng ngta muốn biết cái nào thuận tiện và sử dụng nhanh hơn khi dùng đó thui.bác không nói thì đừng nói lời đắng cay như thế chứ.
  6. traitimtanvo

traitimtanvo Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em nó xin ý kiến về con htc cha cha.nếu em nó khi khóa màn hình rồi mà bị cấn nút thì màn hình có sáng lên không các bác.:-w
  7. kim_1008

kim_1008 Thành viên

Được Like:
    1
    ^^ em bị cận nè bác, cái Cha cha màn hình bé vậy, em nghĩ khi nó load toàn trang thì kích cỡ chữ sẽ bị nhỏ lại. Đương nhiên muốn xem lớn hơn thì zoom lên, cơ mà mình cũng phải nghĩ đến sự tiện dụng nữa chứ ạh. Người dùng dễ tính như bác thì vui ùi, còn đối với khách hàng khó tính thì đâu phải sản phẩm nào cũng có thể làm họ hài lòng được. Đại gia còn có nhiều người phải tìm hiểu kỹ về sp nữa mà huống chi là SV như tụi em (^.^)
  8. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Thế rốt cuộc ý bạn là muốn thế nào ........ Màn hình bé thì ai điên đi load cho nó dàn ra toàn trang, mấy cái màn hình 4.3 còn phải zoom lên nữa là =.=
  9. kim_1008

kim_1008 Thành viên

Được Like:
    1
    Thế thì mình chọn cái 4.3 dzj ;))
  10. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Tự nhiên bạn, chả ai cấm cả. Cứ chọn cái nào phù hợp nhất cho mình thôi :)