Thảo luận HTC Chacha - facebook phone có gì hay?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phale194, 6 Tháng chín 2011.

1. traitimtanvo

traitimtanvo Thành viên

Được Like:
    0
    em nó mới cài một số phần mềm khá hay cho android 2.3.đã test thử đọc báo online,chơi một số game cũng không đến nỗi mù lòa.màn hình sắc nét có thể zoom chữ theo í muốn.máy cầm rất vừa tay.không gì đáng lo ngại.:x
  2. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    màn hình nét mà, hỏi ý kiến mấy thằng bạn thằng nào cũng nói vậy, cận thì cũng mức độ chứ làm gì nhìn mờ lòa được :D. Túm lại là các bác cứ lên siêu thị vọc tí cho có thực tế :D
  3. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    Dzj là mình quyết định rinh em Cha cha về xài thử xem như thiá nào, công nhận chat sướng tay thiệt đấy các bạn àh. FB tạm thời thì vào mượt nhưng để xem 1 thời gian nữa xem sao. ^^ Mình mua có 6.9tr àh. hà hà >:)
  4. Kill you

Kill you Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn mua ở đâu thế, hàng chính hãng hay xách tay?
  5. traitimtanvo

traitimtanvo Thành viên

Được Like:
    0
    bác mua ở trong các trung tâm thương mại lớn hay ở các cửa hàng nhỏ thế bác.:)
  6. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    Trên thegioididong đó bác, em đặt hàng online qua mạng nên được giảm giá, nghe nói giờ còn 6.4tr nữa kìa. hjx :(
  7. TnG2903

TnG2903 Thành viên

Được Like:
    0
    Chà, giá này thì cũng khá ổn đấy chứ, để bữa nào ra xem thử, mấy ông trên này tư vấn lung tung cả, chả biết đường nào mà lần
  8. sboyahoo99634

sboyahoo99634 Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    upup up up up up upup upupupupupupu up upu
  9. binxmen

binxmen Thành viên

Được Like:
    3
    trời ơi, rẻ vậy, :(.
    bác dùng có phát hiện gì hay post lên cùng tham khảo nha :)
  10. phale194

phale194 Thành viên

Được Like:
    4
    hihi, hem dám đâu, mình xài máy chắc phải hỏi tư vấn ở các bạn ở đây nhiều lắm. ^^ Mới mua về, tạm thời thì máy để sao mình xài dzj thui àh, :D chưa biết đổi giao diện Menu trượt ngang, trượt dọc hay trượt hộp làm như thế nào nè bác ui. Mò setting mãi mà hem thấy, hem bik có lên marke down gì hem hen :D