Xin giúp huhuhu , em lỡ tay update iphone 4.0.2 , giờ ko JB và unlock được , em phải làm sao?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi 0949476666, 17 Tháng tám 2010.

1. mpttrung1

mpttrung1 Thành viên

Được Like:
    2
    Bac chủ thớt làm nhanh đi ko nó block lại cái là vào hội chùm mền lun đó :D
  2. daragonvn

daragonvn Thành viên

Được Like:
    2
    đúng y vậy sáng hôm qua mới restore con 3gs 32g xong ko nhanh tay là chít đó
  3. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    chuẩn,vừa down 1 chú xuống 4.0.1 ngon lành không có shsh
  4. noname7979

noname7979 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác này chuẩn nhất nè
  5. memin

memin Nick Vi Phạm

Được Like:
    9
    nhanh đi - kẻo ít bửa apple nó ko cho downgrade xuống thì lai thành lập lập hội đắp chăn cho iphone :D
  6. vina88

vina88 Thành viên

Được Like:
    4
    Mình down firm ware 4.0.1 từ diễn đàn về, nhưng không restore được. nó nói là "iphone could not restore, An unknow error occurred (3194). Please cho mình chút ý kiến. MÌnh đang cần gấp đây chỉ sợ apple nó mà đóng là chít hic hic. Help help
  7. sai911

sai911 Thành viên

Được Like:
    3
    Apple khoá cm bạn rồi, bạn đen quá =)) Đã lưu shsh thì sẽ có trên cydia, nếu trước đã lưu thì cứ fake host rồi down về thôi !, cài lại win hay cài lại itunes không quan trọng. Quan trọng là trước đấy đã lưu chưa

thắc mắc gì pm yahoo: lanhvn_esc
  8. vina88

vina88 Thành viên

Được Like:
    4
    Cái này chắc là không rùi, thằng bán máy cho mình chắc là không rùi. vậy là mình là nạn nhân đầu tiên bị đắp chíu hic hic hic
  9. King_Eric

King_Eric Thành viên

Được Like:
    5
    Có người đồng cảnh ngộ với bạn nè,tớ đang ở 4.01 hứng chí up lên 4.01 custom bi giờ ăn cáp đĩa luôn,xuống ko được,quay về 4.01 chuẩn cũng ko được,chẳng nhẽ lại lên 4.02 để làm Ipod.
  10. sai911

sai911 Thành viên

Được Like:
    3
    Đắp chiếu sẽ lâu đấy, tốt nhất là cứ thử restore lại đi, liều ăn nhiều, hoặc bạn hỏi xem thằng bán máy có lưu shsh cho bạn không, không thì chia buồn cũng gia quyến !