Hướng dẫn cách nhanh nhất để tạo nhạc chuông wmf cho SSung

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi doanhlee, 7 Tháng năm 2005.

1. gatcomos

gatcomos Thành viên

Được Like:
    1
    hay qua. nhung co cach nao tao nhac chuong mmf co loi tu file mp3 hoac wav khong vay? neu co chi gium cho cai
  2. thangnguyenpv

thangnguyenpv Thành viên

Được Like:
    6
    @gatcomos: vào topic :Nhạc có lời cho SS. Có hướng dẫn đó.
    Cách đơn giản là dùng SoundRecorder (bất kể chương trình gì miễn thu lại tiếng là được) hoặc chương trình edit file Wave (CoolEdit chẳn hạn). Cut đoạn nhạc đó ra, rồi dùng cái Wav to Smf gì gì đó (có topic nói kỹ lắm) cuoi cùng được file mmf :D. Hình như có topic nói vấn đề này rồi, bác xem lại nhá
  3. HATTORI

HATTORI Thành viên

Được Like:
    6
    Cám ơn bro doanhlee nhiều, tui đang tìm tài liệu nhạc rung này đấy! Thanks!
  4. coffeelove_vnn

coffeelove_vnn Thành viên

Được Like:
    2
    em dùng wscma2u, sau khi làm , nhạc nó cứ nhõ xíu, cho em hỏi có soft nào hổ trợ tăng âm file MMF ko mấy anh, em nghe nói trình Cool Edit Pro làm nhạc MMF ngon nhất cả về số lẫn chất lượng, nhưng mở cái giao diện Cool Edit lên em đã chóng mặt rồi, với lại em mới học lớp 9, kiến thức có hạn nên ko thể tự mày mò được, mong mấy anh giúp em soft nào tăng âm MMF (sau khi dùng wscma2u), hay có thể hướng dẫn em sử dụng Cool Edit Pro 2.0 được ko ạ. Cảm ơn các anh nhìu.
  5. ginnguyen

ginnguyen Thành viên

Được Like:
    22
    Xin lỗi doanhlee . Hình như bài cách này tui đã đăng rồi mà!! Nếu như có người đăng rồi thì bạn đừng đăng nữa. mất công người ta hiểu lầm.
    Cách làm nhạc này tui đã đăng trong Topic Làm sao làm nhạc cò rung cho Samsung. Toi đã trả lời bằng cách này.
    Sau này đăng bài nhớ chú ý nhe!!!

Tui có vài bài nhạc chuông không lời (Nghe cực đỉnh ,). Ai muốn thì gởi mail nhé. Đây là Danh sách bài hát nè:

1. Vì sao thế (Phạm Khánh Hưng)
    2. Xin cho tôi được yêu (Phạm Khánh Hưng)
    ....
  6. HATTORI

HATTORI Thành viên

Được Like:
    6
    Hix đã thử và test rất nhiều lần nhưng ko thể rung được. Làm xong, nếu chọn rung và đèn led thì khi cho vào mobile ko nhận ra được!?! Nhưng khi bỏ rung đi thì chuyển vào bình thường. Ai đã thử rung thành công chưa vậy?
  7. judas_dn

judas_dn Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang xài E800, dung lượng bài hát vô tư >30Kb. Vậy có huynh nào có nhạc đó không post lên cho em với.
  8. X_Men

X_Men Thành viên

Được Like:
    65
    Hix! Nếu pác có thì post lên luôn cho anh em nhờ, còn phải gửi mail làm gì cho lâu, mất công lém
  9. binary

binary Thành viên

Được Like:
    1
    dùng soft nào để làm nhạc chuông mmf có rung ai có thì post lại dùm?cảm ơn.
  10. TMK

TMK Thành viên

Được Like:
    7
    xin nhạc mmf

cảm ơn bạn đã post bai cho mọi người .
    Nghe bạn nói mà mình phát ham bởi tự làm lấy mà chẳng thấy bài nào ra hồn.
    Bạn có thể gửi cho mình mấy bài đc không.
    thanks a lot