Thảo luận Hướng dẫn cài đặt GPRS cho N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi huynhphutien, 8 Tháng tư 2008.

1. HLX

HLX Thành viên

Được Like:
    27
    thế có vào đc web k? nếu k thì vấn đề ko phải tại cấu hình mà tại mạng chưa thông mặc dù đã đăng kí rồi :|
    gọi tổng đài -> chửi :))

còn mms thì chưa thử bjo :| sorry nếu bài này spam
  2. trantrong12345

trantrong12345 Thành viên

Được Like:
    2
    1.mình cứ vào mạng là ko dc.con nếu vào mang bằng máy khác thi ngon lành à
    ngage bị sao ấy.chữ g cứ nhấp nháy liên tục rồi ko vào dc.

2.máy minh ngage qd trước đây vào mạng bình thường, mình mua thẻ gprs miễn phí 300mb của viettel và dùng thì ko vào mạng dc nữa.ko hiểu tại sao.nếu mình lắp sim đó sang 3110c thì vào mạng bt. Ai biết giúp mình với
  3. ngocnghechvn

ngocnghechvn Thành viên

Được Like:
    16
    Uh, mấy bữa nay cái chữ "g" toàn bị gạch chéo hoặc nhấp nháy liên tục, vào web thì hoặc là rất chậm hoặc là không vào đc, chán. hi vọng là lỗi tại viettel
  4. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    ngage bây h vố gprs khó lắm chắc do dòng máy cũ quá r
  5. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    đúng đó bạn! trên 5800 thỉnh thoảng ở HN còn bị lỗi nữa cơ! chắc alf do nhà mạng đang thwur nghiệm việc phát sóng 3G ở chỗ bạn nên hơi có vấn đề đó thôi!
  6. dungufs

dungufs Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi cach cai dat gprs mang CMCC tau nhu the nao
  7. mckenzil

mckenzil Thành viên

Được Like:
    4
    Minh dang xai sim beeline, dang ky gprs xog thj xaj xa lang.1,5k VND/3Gb/2ngay.Dac biet la co the xai chung cau hinh voi mobi^^,con cau hinh cac mang khac thj mjh ko pjt.The la dung ucweb vi vu may pua nay hjhj. Baog chug la dang onl = ngage day ne.Sry vi hok vjet co dau dc.Mod thong cho nhe hì...
  8. gingabsc

gingabsc Thành viên

Được Like:
    0
    anh ơi. máy e không vào dc. mấy cái họ chỉ cho đây là phải cài opera hay uw mới dc à
  9. znh0cxauz111

znh0cxauz111 Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào có lòng tốt có thể gíp em cài gprs mạng mobi bằng tay ko..link ở đầu trang bị die uii thank nhìu