= Hướng dẫn độ loa E398 cho N-Gage Classic =

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 5 Tháng bảy 2009.

1. tpnk

tpnk Thành viên

Được Like:
    8
    bác tiến vô đối, phục sát đất
  2. anhthanh19

anhthanh19 Thành viên

Được Like:
    6
    hay quá anh 7 ơi, lần trước bác dạy mod led em về mod cho con C của em dùng mỏ khò thề nào sau khi mod xong con C cua em sóng gió cứ chập chờn lúc có lúc ko
  3. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    về làm theo a 7 thui , kết cái máy mài của a 7 nhứt hiiii
  4. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    nếu nghe = chuơng trình nghe nhạc của máy thì nghe hay hơn dùng solf đó bác kha ui hiii:D
    nguyenkha148 thích bài này.
  5. anhthanh19

anhthanh19 Thành viên

Được Like:
    6
    hôm nay ngồi nọ mọ cả buổi sáng cuối cùng cũng độ được em C 2 loa e398 độ xong ghe vẫn bình thường
  6. nguyenkha148

nguyenkha148 Thành viên

Được Like:
    195
    Phải kích lên tí xíu nữa bác àh, 1 cặp trở 4k3 là nghe vừa rồi. Kích wá cũng lớn nhưng rè và phải cột thêm cục đá, ko thì nó nhãy tưng tưng đó ;)) Nhưng mà khuyên thật tình đừng độ 2 loa nhé
  7. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    mình cũng mới mod 2 loa cho e classic nì : mod thêm 1 loa e398 còn loa chỗ loa zin vẫn để nguyên hiii ... sẽ show hàng cho ae coi cho vui rùi đóng thêm cho e hiii vì đang trong quá trình hoàn thiện hiii nói chung nghe cũng to ko thua mí e china hii;)):D
  8. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    mình cũng mới làm xong 2 loa cho e classic : 1 loa e398 còn loa zin vẫn giử nguyên nghe to rõ hơn lúc chưa độ nhìu show hình cho ae coi lun rùi chỉ giáo thêm nhoa , nói chung làm cho vui để hội ngage thêm sôi động chứ ko dám so với loa của bác tiến rùi :D . Mình cũng khuyên ae nên nghe nhạc = music player sẽ hay hơn cho ra âm stereo còn nghe = sofl cài vào máy ko hay chỉ cho ra âm môn thui mình đã tét rùi thanks :D:">;))<:-P

show ké lun cái dây móc điện thoại e mới làm cho e classic vì e nó bỏ túi móc ra khó quá e làm cho dễ lấy chỉ cần nắm dây và kéo hiii ngage QD có bây giờ Classic cũng có hiii
  9. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    em làm được cái sường roài như em nào biết câu dây cho em hỏi cái lở câu lộn or làm chì tèm lem thì n-gage bị die ko anh :( ( có 1 con thui nên rung lắm )
    còn trên bo mạch chấu nào là + chấu nào là - anh
  10. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    bạn cứ câu vào chân nào cũng đc ko chập đâu , mà bạn nên dùng sợi dây ruột của tai nghe mà câu sẽ ko bị chập hen cứ làm ko sao đâu ....
    leungkaifull thích bài này.