Hướng dẫn jailbreak fw 3.1.3 bằng Redsn0w 0.9.4

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi phidacduy, 9 Tháng hai 2010.

1. nhinrabienca

nhinrabienca Thành viên

Được Like:
    0
    cần giúp iphone 2g 16g up pw 3.1.3 bị cọng cáp

mình mới dùng iphone mong bạn giúp.mình up iphone 2g bằng itune nhưng bị cọng cáp va itune.mình đã chạy lại 3.1.3 và jaibreak bàng redsn0w_0.9.2 nhưng dến đoạn loading ramdik thì không qua được.minh đã làm lại nhiều lần vẫn thế.mong bạn chỉ dùm.cảm ơn nhiều
  2. xuantrung

xuantrung Thành viên

Được Like:
    178
    ở trạng thái bị cáp bạn tiếp tục jailbreak đọc bài #1 http://gsm.vn/f502/huong-dan-jailbreak-fw-3-1-3-bang-redsn0w-0-9-4-a-181672/#post1586652
    để ý thêm bài #3 của anh thiệu.
    và nhớ rằng nếu bạn dùng win7 bạn phải chọn: Windows 7 Bạn phải chạy nó ở chế độ compatibility mode for Windows 98. Trước khi chạy Spirit.exe bạn nhấp chuột phải vào nó và chọn Properties, Sau đó trong tab Compatibility và chọn chọn Windows 98 và sau đó nhấn Aplly và nhấn Ok
  3. sontran

sontran Thành viên

Được Like:
    0
    chào bác
    em restore lai máy.dùng redshow 0.9.4 cài cydia nhưng sau đó vào cydia thi bị báo lỗi:error:refrshing data
    xin giúp em cách khắc phục.cảm ơn bác nhiều
  4. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    bạn kiểm tra lạu wifi hay 3G khi vào Cydia nhé! Và source nào đó phải còn sống!
  5. ducsg

ducsg Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi sao mình redshow 0.9.4 cài cydĩa xong, máy chạy bình thường, chỉ có điều không thể cài bất cứ soft nào trên itunes vào IPHONE 3G 3.1.3, trước mình cài bình thường, sau khi nâng cấp lên 4.2.1 không nâng BB không cài được mấy soft mà mình cài trên 3.1.3 củ như guitartookit 1.3.4, badminton2010, mình đành hạ xuống, nhưng hạ xuống xong cũng không cài được, mình chưa update cydia sau khi cài xong, không biết phải cài thêm cài gì trên cydia không