Hướng dẫn jailbreak iOS 7 cho mọi device iOS bằng evasi0n 7

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi mrax_lky, 22 Tháng mười hai 2013.

1. chungthui

chungthui Thành viên

Được Like:
    3
    Mí bạn cho mình hỏi xíu không liên quan, iphone 4s 5.1.1 lock nhà mạng Canada đã jailbreak đang dùng sim ghép Gevei sau khi lên iOS 7.0.4 và jailbreak thì có xài sim ghép tiếp được không zạ? Mình vẫn còn giữ sim của canada
    Nhocksock01653 thích bài này.
  2. Nhocksock01653

Nhocksock01653 Thành viên

Được Like:
    1
    chungthui thích bài này.
  3. Nhocksock01653

Nhocksock01653 Thành viên

Được Like:
    1
    Cùg câu hỏi như ban này
  4. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    iPad mini 2 chạy cho đã đến lúc nhấn icon EvaSion để reboot nạp kerner vào thì reboot liên tục là sao nhỉ ?
  5. heocon007

heocon007 Thành viên

Được Like:
    0
    ỊP lock Softbank của Nhật đang firmware 6.1.4, nếu lên firmware 7 thì các chức năng nào chưa xài được?:adore:
  6. Setsuna91

Setsuna91 Thành viên

Được Like:
    0
    mình JB 7.0.4 ipad xong cài appstorevn từ source cydia download xong cài không được xóa đi cài thủ công trên safari cũng không bạn nào bị giống mình chỉ mình cách khắc phục với.
  7. Setsuna91

Setsuna91 Thành viên

Được Like:
    0
  8. ntherol

ntherol Thành viên

Được Like:
    2
    CẢNH BÁO!!!
    Thưa tất cac3 các đồng chí có ý định Update lên 7.0.4 để Jailbreak.
    Tình hình là iOS7.x (7.0->7.0.4) đã được Jailbreak bằng Evasi0n. Chỉ có 1 điều, là sau khi Jailbreak các bạn sẽ không thể làm gì được, không cài được ứng dụng từ Appstore, cũng như các Tweak trong Cydia.
    Lý do?: Hiện tại có những mâu thuẩn nội bộ nên Saurik ngừng cập nhật Mobisubtract cho Cydia iOS7. Đây là lí do chính. Ngoài ra cũng chưa có Appsync 7+. Nên các bạn cẩn thận. Theo ý mình các bạn nên chờ, vì mình đã là 1 con chuột bạch thảm hại. Đặc biệt những bạn nào xài iBlacklist.
    Các bạn có thể tham khảo thêm: evasi0n.com/l.html để biết vì sao Cydia không hoạt động.

@gsm. Mình nghĩ các bạn trước khi post bài nên cập nhật tin này đến cộng đồng, tránh tình trạnh có nhiều người như mình.

Thanks,
    lamnhatphu87 and mrax_lky like this.
  9. theanhanh

theanhanh Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã lên và jb thành công , vẫn sài và tải trên Appstore và vao Cydia bình thường .
  10. pentiumd805

pentiumd805 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng hóng giống bạn @@