hướng dẩn nâng bb ipad cho các tuần 38=50 năm 2011,không bị on all

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi phandatthong, 18 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Bác Civic nói rất đúng. Diễn đàn là nơi chúng ta chia sẻ mọi kinh nghiệm của mình cho người khác mà. Vì vậy xin chủ topic và những ai đã test thành công thì hãy dành 1 ít thời gian post hình ảnh + video và nếu dc nữa thì cách hướng dẫn chi tiết để mọi người có thể làm theo. :)
  2. thuandiennang

thuandiennang Thành viên

Được Like:
    0
    bai viết của bác HOT đấy
    hy vọng bác up lên cho ace gsm ảnh + video kiểm chứng

vì mọi người ko thể đùa với "thần chết" đc

p/s: mong là chủ topic chia sẻ Thật lòng để ace yên tâm!
  3. phandatthong

phandatthong Thành viên

Được Like:
    29
    hiện giờ mình không có máy dê test và video cho các bạn thấy dươc,nếu ai dả test thành công thì post hình+video hộ mình nhé,dầu gì củng làm phần cứng mới unlock dược,thì cứng thư cách mình xem nhé.
    dao1111 thích bài này.
  4. dao1111

dao1111 Thành viên

Được Like:
    0
    em dả làm dươc cách của anh chủ topic rồi,nhưng em không biết cách quay video lại cho các bác xem dươc,nhưng em dả làm thành công rồi,cam on chủ topic nhé
  5. xuantrung

xuantrung Thành viên

Được Like:
    178
    Mình không có máy để test, nhưng bình thường một máy chạy FW 5.0.1 baseband ipad 6.15, khi về lại các firmware thấp hơn thì baseband máy vẫn 6.15 và firmware là firmware hiện tại, mặc dù hiện tại baseband là 6.15 nhưng bạn unlock không có sóng được buộc bạn phải lặp lại thao tác add baseband ipad 6.15 mới có sóng được. Thì trong trường hợp #1 của chủ topic thì là ngược lại. vậy anh em nào đã thực hiện cách trên có hình ảnh hay video thì post lên kiểm chứng anh em.
  6. quoctin2610

quoctin2610 Thành viên

Được Like:
    1
    co hinh anh cu the thi up len cho moi nguoi biet di.vi co nhieu cay may cua khach.chua dam lam
  7. tunhan

tunhan Thành viên

Được Like:
    57
    nhìn 3 nick dao111 & thanh liem1111 & chủ topic phandatthong. nhiêu đó cũng hiểu ai tung ai hứng rồi. cách nói chuyện y hệt nhau , đều viết thiếu dấu , điển hình như chữ đ
  8. tunhan

tunhan Thành viên

Được Like:
    57
    vừa tung vừa hứng ................................................chủ topic có cần làm thế kg ?
  9. hoanglove1510

hoanglove1510 Thành viên

Được Like:
    7
    Vớ vẩn quá. MOD del bài đi. Toàn vào nhố nhăng nhố cuội.
  10. maphong88

maphong88 Thành viên

Được Like:
    48
    up cái hình lên chụp cái thông tin máy xem nào hay là rảnh quá ko có gì làm lên đây lập topic lừa lộc anh em,được cái quái gì chứ ? Nếu topic vẫn ko có hình minh chứng thì đề nghị mod delete bài ban nick máy tên dỡ hơi này để làm gương
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.